Announcement

Collapse
No announcement yet.

โมน้อง i-cute ให้เทพกันดีกว่า... [ภาค2]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โมน้อง i-cute ให้เทพกันดีกว่า... [ภาค2]

มาต่อกันจากภาค 1 เลยครับ (ภาค1เทสเบดเน่าๆ)

ทีนี้เรามาจับน้อง i-cute มาโมกันมั่ง

งบที่ใช้มีประมาณ 150 ครับ
    สติกเกอร์แปะรถ 50
    พัดลมใสเก่าๆเท่ารั่ยไม่รู้ฟรี LED แดงใส่เอง
    ตาข่ายหุ่มสายไฟ uv ตีไป 50 ใช้นิเดียวของเหลือ
    ช่องเสียบไฟใสๆ 10
    ฯลฯ หยุมหยิม 40

มาดูกันยาวๆเลยครับ ไม่อยากบรรยายมาก

เกะกะนักเจาะมันเลย ด้วยคีมนี่แหละ

เอามาขัดแล้วก็ได้เวลาเสริมสวย

พันสายใหม่ซะ

ใส่พัดลม+หัวปลั๊กใส

....
    ..
    .....
    .
    นี่มัน ... ใช่รุ่นเดียวกันรึเปล่า (ลองเอาไปเทียบกับรูปแรก)

แหล่มมั้ยเพ่น้องงงงงงง +++

แต่...ขอบอกว่าพอเอามาเปิดเทสมันดันเปิดไม่ติด -*-....

ไม่รู้ว่าพังมาตั้งแต่ตอนซื้อรึเปล่า เพราะไม่ได้เสียบเทสเลย... (ซื้อมือ2มา)
    แต่ยังเหลือประกัน HWH ><~ ...

แต่เอาไปเค้าคงจำไม่ได้แล้วว่ารุ่นนี้มันมีขายด้วย
    +วอยไม่ขาด แต่ตัดทิ้งไปะร้อมแผ่นกรองลม

มันคืนชีพแล้วครับพี่น้องงงงง

ลองเอาไปเสียบเล่นเปิดติดแบบ"เทพๆๆ!!!"

Last edited by silverkun; 8 Oct 2008, 00:06:42.

เศร้าซิครับ

Comment

แปกไปครับ เหอะๆ แต่สวยดีนะ
      .
      ..
      ...
      สติกเกอร์อย่างงี้ซื้อได้ที่ไหนบ้างอะครับ เคยหาแล้วไม่เจอมีแต่เป็นสีเดียวกันหมดทั้งแผ่น

Comment

Originally posted by karaboon View Post
        .
        ..
        ...
        สติกเกอร์อย่างงี้ซื้อได้ที่ไหนบ้างอะครับ เคยหาแล้วไม่เจอมีแต่เป็นสีเดียวกันหมดทั้งแผ่น
        โลตัสครับ มีเยอะมากกก ผมว่าซื้อของแต่งเคสได้หลายอย่างเลย
        ดูตรงหมวดที่ขายเกี่ยวกับรถมอไซอะครับ

ปล.ไม่ใช่คาร์บอนนะครับเป็นสติกเกอร์ธรรมดา ถ้าพวกของจริงจะแพงกว่านี้เยอะ
        Last edited by silverkun; 27 Sep 2008, 21:18:53.

Comment

Originally posted by karaboon View Post
          .
          ..
          ...
          โลตัสครับ มีเยอะมากกก ผมว่าซื้อของแต่งเคสได้หลายอย่างเลย
          ดูตรงหมวดที่ขายเกี่ยวกับรถมอไซอะครับ

Comment

เหอะๆ แจ่มครับ แต่ไหงแป๊กซะได้ละท่าน

Comment

แหล่มคับ

Comment

ไม่ลองก่อน 555+ ลองหา Power ตัวอื่นมาแกะแค่แผงวงจรมาใส่เลย

Comment

ชัดเจนดีมากครับ แล้วคุณภาพล่ะ

Comment

ดูสง่ามีราศีขึ้นเยอะแฮะ .... หุหุ

Comment

ว่าจะทำอยู่เหมือนกันงับ

Comment

รู้สึกจะซื้อมาจาก ท่านอิทธิ เปล่า คุ้นๆ

Comment

ตาข่าย UV ซื้อที่ไหนคครับ

Comment

ตูด ต่อไฟบ้าน ที่ใสๆ ซื้อได้ที่ไหนครับ ฝากซื้อบ้างได้ใหมครับ PM คุยกันได้เลยนะครับผม นักโมเหมือนกัน

Comment

Originally posted by dukdikza View Post
                              เหอะๆ แจ่มครับ แต่ไหงแป๊กซะได้ละท่าน

Originally posted by gooninenote View Post
                              แหล่มคับ

Originally posted by Hercules View Post
                              ไม่ลองก่อน 555+ ลองหา Power ตัวอื่นมาแกะแค่แผงวงจรมาใส่เลย
                              ว่าจะลองอยู่ครับ
                              Originally posted by care it View Post
                              ชัดเจนดีมากครับ แล้วคุณภาพล่ะ

Originally posted by dears View Post
                              ดูสง่ามีราศีขึ้นเยอะแฮะ .... หุหุ
                              ใช่ครับ
                              Originally posted by Untimate1th View Post
                              ว่าจะทำอยู่เหมือนกันงับ

Originally posted by aekshow View Post
                              รู้สึกจะซื้อมาจาก ท่านอิทธิ เปล่า คุ้นๆ
                              ช่ายครับ ไม่รู้มันพังตอนผมแงะหรือพังมาอยู่แล้ว
                              Originally posted by Ballvidia View Post
                              ตาข่าย UV ซื้อที่ไหนคครับ
                              พันทิบ ร้าน tk ครับ
                              Originally posted by gsvc View Post
                              ตูด ต่อไฟบ้าน ที่ใสๆ ซื้อได้ที่ไหนครับ ฝากซื้อบ้างได้ใหมครับ PM คุยกันได้เลยนะครับผม นักโมเหมือนกัน
                              บ้านหม้อพลาซ่า ชั้น1และ2ครับ

ชั้น1 20 บาท ชั้น2 10บาท ผมดันไปซื้อชั้น1ครับ

Comment

Working...
                              X