Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องรีสตาร์เองทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องรีสตาร์เองทำไงดีครับ

พอดีว่าเปิดมาแล้วมันก็รีสตาร์ทเองอีกเป็นเรื่อยๆไม่ทราบวิธีแก้ไข ใครทราบรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Originally posted by zesiga View Post
    พอดีว่าเปิดมาแล้วมันก็รีสตาร์ทเองอีกเป็นเรื่อยๆไม่ทราบวิธีแก้ไข ใครทราบรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

PSU พัง
    PSU Overload แจกจ่ายให้อุปกรณ์ไม่ทัน (Watt น้อย Watt เสื่อม)
    CPU MB VGA ร้อน
    Switch พัง
    บอร์ด พัง

เป็นไปได้หมด

Comment

ตามข้างบนเลยครับ PSU น่าสงสัยที่สุด อย่าลืมเรื่อง Virus ตัวแสบด้วยเน้อ

Comment

Working...
      X