Announcement

Collapse
No announcement yet.

4535G มีปัญหาครับ Driver win 7

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4535G มีปัญหาครับ Driver win 7

acer 4535G ผมลง win 7 แล้วมีปัญหา Driver ตัวนี้ครับ Fingerprint Sensor มันหาไม่เจอน่ะครับ แล้วก็ไดร์เวอร์กล้องด้วยอ่ะครับใครรู้ช่วยทีนะครับ
    Attached Files

ลองของวิสต้าหรือป่าวครับ
    เห็นว่าเซเว่นจะเห็นของวิสต้านี่

Comment

ได้ละครับ แต่กล้อง และไวเลส มันอยู่ตรงไหนหรอคับ หาไม่เจอหรือเธอไม่มี

Comment

Originally posted by Dexza View Post
        ได้ละครับ แต่กล้อง และไวเลส มันอยู่ตรงไหนหรอคับ หาไม่เจอหรือเธอไม่มี
        ได้นี้ลงจากแผ่นป่าวครับ ถ้าใช่ก้ลงไดรเวอร์อื่นในแผ่นเลย แต่เลือกชนิดละอันก็พอ เช่นไวร์เลสก็เอา
        Artheros

Comment

Working...
        X