Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ ปัญหา MAG AH-778 จอมัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ ปัญหา MAG AH-778 จอมัว

พอดี ได้จอนี้มา ใช้ 1024*768 แล้ว จอมัน มัวๆ น่ะครับ
    ใช้การ์ดจอ HD3870 น่ะครับ

ขอบคุณครับ

-*-. มัว ยังไงอ่ะครับ

คงต้องปรับที่ ccc แล้วมั้ง

ผมก็ใช้จอรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน หุหุ

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
      -*-. มัว ยังไงอ่ะครับ

คงต้องปรับที่ ccc แล้วมั้ง

ผมก็ใช้จอรุ่นนี้อยู่เหมือนกัน หุหุ
      เอ๋ จะปรับยังไงหว่า?

Comment

แล้วที่ 800 x 600 หรือ resolution อื่นๆภาพชัดมั้ยครับ
        ไม่งั้นลองวิธีนี้ไหม http://forums.overclockzone.com/foru....php?p=4837208

Comment

จอเสื่อมรึป่าวคับ..

Comment

Originally posted by cpete View Post
            จอเสื่อมรึป่าวคับ..
            เอ๋ จะมี วิธีแก้ มั้ยครับ

Comment

Working...
            X