Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปสอยมาและ philips19"wide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปสอยมาและ philips19"wide

วันนี้ไปสอยมาและหุหุ ที่0philips ชั้น1เลย
    เทสเรียบร้อย

กลับมาบ้าน อ่าว ทำไมเวลาแสดงสีดำ เห็นเด้ด1ดอท

แสดงสีอื่นปกติ

โห ว่าจะเอามาดูหนังให้มันส์ซ่ะหน่อยเซ็งเลย
    โทรไปคุยเหมือนจะไม่ให้เปลี่ยน วันพรุ่งจาลองไปดู

รู้งี้สอย benqดีก่า ถูกกว่า 500 อีก เซ็งๆเลยๆ

น่าจ๋ง จ๋าน

Comment

- - !

Comment

อยากได้บ้างจัง

Comment

อิจฉา

Comment

กรรม ผมจาบอกว่า จอมันเสีย มีเด้ดสีดำ1ดอท

ยังมาอยากได้บ้าง อิจฉา บ้างเฉยเลย อ่ะ หุหุ

Comment

ทำไงให้มันหายบ้างครับ หรือจะทำให้มันๆไปเลยดี แล้วเคลม หรือว่า ช่างมันเหอะ

Comment

Originally posted by mooh View Post
                ทำไงให้มันหายบ้างครับ หรือจะทำให้มันๆไปเลยดี แล้วเคลม หรือว่า ช่างมันเหอะ
                ถ้าเป็น philips มันรับประกัน 0 จุดนี่ครับ...เอาไปเครมเลยไม่น่าจะมีปัญหา...อีกอย่าง..ของเพิ่งซื้อ
                ลองคุยกับร้านที่ซื้อดูครับ...ยังไงภายใน 7 วันร้านก็ต้องเปลี่ยนให้ครับ

Comment

ถ้าจุดเดียวแล้วอยู่กลางจอนี่ก็เสียอารมณ์นะครับ....แต่ถ้าอยู่ริมขอบก็ไม่ค่อยน่าห่วง ทางที่ดีก็ต้องลองถาม 0 ว่าเปลี่ยนได้มั้ย.................ถ้าไม่ได้ก็ต้องทนใช้อ่ะครับซื้อมาแล้วนี่นา

Comment

ผมร่วมเสียใจด้วยคนครับ

ลองเอานิ้ว กดๆดูครับเผื่อหาย จอในรถยนต์ผมก็ทำแบบนี้ เวลาติดแล้วมีด๊อทตาย ก็ทำแบบนี้ก่อนส่งรถ แก้ปัญหาเฉพาะหน้าครับ

Comment

Originally posted by smoothcriminal View Post
                      ถ้าเป็น philips มันรับประกัน 0 จุดนี่ครับ...เอาไปเครมเลยไม่น่าจะมีปัญหา...อีกอย่าง..ของเพิ่งซื้อ
                      ลองคุยกับร้านที่ซื้อดูครับ...ยังไงภายใน 7 วันร้านก็ต้องเปลี่ยนให้ครับ

มันเป็นบางรุ่นครับ ที่ว่าอ่ะ รุ่นนี้4ดอท เซ็งเลย โทรไปโวยแล้วพูดแบบว่าจะไม่รับผิดชอบ เซ็งเลยๆ

Comment

อิอิ ขายต่อ แบบราคาโมโหเลย อิอิ เดวตบเอง (แซวเล่นะคับ) เสียใจด้วย

Comment

ท่านซื้อมาเท่าไหร่ เหรอครับ 19' wide อะ

Comment

เอาไปทุบหน้าร้าน จนกว่าจะเกิน4จุด

Comment

Originally posted by mooh View Post
                              มันเป็นบางรุ่นครับ ที่ว่าอ่ะ รุ่นนี้4ดอท เซ็งเลย โทรไปโวยแล้วพูดแบบว่าจะไม่รับผิดชอบ เซ็งเลยๆ
                              ใช่ครับ เคยโทรถามที่0แล้ว แล้วแต่รุ่น ดูที่คู่มือได้เลย
                              ผมชอบซัมซุงมากกว่า จุดเดียวก็เครมได้ทุกรุ่น บริการก็ดี
                              ไม่ใช้หน้าม้าซัมซุงนะ แค่ความชอบส่วนตัวครับ

Comment

Working...
                              X