Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามซาวด์การ์ด 2 ตัวนี้ครับ (pci-e )กะลังจะเสียเงิน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามซาวด์การ์ด 2 ตัวนี้ครับ (pci-e )กะลังจะเสียเงิน

ระหว่าง ASUS STRIX SOAR กับ Audigy RX ของ Creative

จะเอามาใช้กับ Promedia 2.1 (ซึ่งตอนนี้ยังไม่ได้ซื้อ)

ปล. อีกอย่างครับช่วยแนะนำ headphone ที่ตัวครบเป็นผ้าทีครับ หนังใส่แล้วร้อนมากมาย
    งบ 2-3000.- ครับ แนวเบสลึกๆ กลางเด่นๆ (ขอมากไปรึเปล่านี่)

ผมว่า audigy rx ไม่น่าใช้ ปรับไรไม่ได้เลย eq bassboost smartvolume crystalizer มันไม่มีฟังก์ชั่นที่ควรมี ของปี 2016 2017

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
      ผมว่า audigy rx ไม่น่าใช้ ปรับไรไม่ได้เลย eq bassboost smartvolume crystalizer มันไม่มีฟังก์ชั่นที่ควรมี ของปี 2016 2017
      ของเดิมผมใช้ 0460 อยู่ครับ แต่บอร์ดใหม่ช่อง pci 32 มันไม่มีอะครับเลยต้องการ์ดใหม่ แต่ท่านเรือรบเคยฟัง STRIX SOAR ยังครับแนวเสียงเป็นไงบ้าง

Comment

Working...
      X