Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องประกันของ hibase ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องประกันของ hibase ครับ

เห็นได้อ่านผ่านๆตาเห็นว่าแย่อยากทราบว่าแย่ยังไงขนาดไหนเหรอ ครับผม

ถือว่าโอเคนะครับ ไม่ถึงกับแย่

Comment

ครับผมอยากรู้น่ะครับเห็นบ่นๆกัน

Comment

ของซ่อมร้าน
        ถ้าซ่อมไม่ได้ ส่งนอก รอเกือบชาติ

Comment

อ้อเข้าใจละครับคุณ2 หวังว่าเจ้าตัวน้อยผมคงไม่พังไปก่อนหมดประกัน เหอๆ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
            อ้อเข้าใจละครับคุณ2 หวังว่าเจ้าตัวน้อยผมคงไม่พังไปก่อนหมดประกัน เหอๆ

เพื่อนผมเคยเอาบอร์ดไปเครม
            DFI หน่ะท่าน
            แล้วทีนี้ เค้าก็บอกว่าแรมมันไม่เข้ากับบอร์ด
            ให้ถอย G สติง คู่ละหมื่นกว่าใส่แทนแรมบ้านๆ 555+

แบบนี้เศร้าป่ะหล่ะ อิอิ

Comment

เหอๆได้ฟามรู้ใหม่ๆเหอๆ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                เหอๆได้ฟามรู้ใหม่ๆเหอๆ
                ฉะนั้นให้เอา 1950pro มาขายผม ถูกๆ ซะดีๆ

ไม่งั้น เด๋วจะแย่เอานะ อิอิ

Comment

แว็กเเต่ดูอีกที X1950pro ประกัน a%L นี้หน้า หน้าแตกเลยเรา
                  ยังไงก้อถามได้เป็นฟามรู้อิอิ

Comment

แว็กเเต่ดูอีกที X1950pro ประกัน a%L นี้หน้า หน้าแตกเลยเรา
                    ยังไงก้อถามได้เป็นฟามรู้อิอิ
                    อ้าว เวรกำ

555+ ยังงัยก็แล้วแต่
                    เอามาแลกกับ 6200TC ของผมมั้ย 555+

Comment

5555555555555+ คุยกัน2คน เหอๆๆ 6200มีแล้วท่านเอาใว้เป็ฯอะไหล่

Comment

5555555555555+ คุยกัน2คน เหอๆๆ 6200มีแล้วท่านเอาใว้เป็ฯอะไหล่
                        เค้าคงหาว่าเราบ้า มานั่งแซวอะไรกันนี่ อิอิ

คุยใน msn ก็ไม่คุย 555+

Comment

ว่าแต่คุณ2 ขึ้นมา กทม อยากได้เกมส์ไรปะ เผื่อวันเสาร์ผมว่างนัดเอาเกมส์ไปให้ก้อได้นะหรือจะเอาคลิบเดี้ยวไรท์
                          ไปให้วันเสาร์ว่าจะไปชื้อโทรศํพ น่ะ

Comment

ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าเป็นอย่างไร แต่ก็ไปถอย บอร์ด กับการ์ดจอที่นั้นมาแล้วหละ หวังว่าจะไม่มีโอกาศใช้บริการแล้วกัรครับ

Comment

ว่าแต่คุณ2 ขึ้นมา กทม อยากได้เกมส์ไรปะ เผื่อวันเสาร์ผมว่างนัดเอาเกมส์ไปให้ก้อได้นะหรือจะเอาคลิบเดี้ยวไรท์
                              ไปให้วันเสาร์ว่าจะไปชื้อโทรศํพ น่ะ
                              จิงๆ หนังโป๊ก็มีเต็มบ้านแล้ว
                              แต่ก็เอาอีกคับ เอิ๊กๆ ไรท์มาเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X