Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมกากๆ ขอนิสนึง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหม่ท่านเจ้าของกระทู้ก็ จะถ่อมตัวเกินไปแหละครับ ถ้าคอมมันกากแล้วท่านจะใช้ทำไมครับ เอามาให้ผมดีกว่า

สวยดีครับ

Comment

สวยจังครับ

Comment

กากยังไงนี่

Comment

แจ่มๆ

Comment

Originally posted by soniqer View Post
            ให้ติเหรอ กลับ psu ซะ ถ้าไม่อยากให้ฝุ่นจากด้านล่างเข้าไปอยู่ใน psu
            โอ้ว จิงๆด้วย ขอบคุณครับ

Originally posted by meo95 View Post
            แอบมาแปะตอนไหนเนี้ย
            สวยงาม ๆ
            พัดลมสองตัวบนสวยดียี่ห้อไรครับ
            สายไฟเลี้ยงการ์ดจอเส้นเดียวเหรอครับ
            พัดลมซื้อจากพี่ jib ที่ขายพัดลม ในห้อง แอคเซซ อะครับ ส่วน 6 พิน อิกเส้น เดียวรอ 4870 ก่อนครับ อิอิ

Originally posted by assassin View Post
            โมอันไหนเหรอครับ ก็เห็นอุปกรณ์ธรรมดา
            ผมไม่ได้บอกโมนะงับ ก็แต่งธรรมดาๆอะครับ ผม อิอิ

Originally posted by momoari View Post
            แหม่ท่านเจ้าของกระทู้ก็ จะถ่อมตัวเกินไปแหละครับ ถ้าคอมมันกากแล้วท่านจะใช้ทำไมครับ เอามาให้ผมดีกว่า

สวยดีครับ
            กร๊ากกกกก เอาไปเลยครับ แต่มะบอกหรอกว่าอยู่ที่ไหน

Originally posted by euro View Post
            สวยจังครับ
            ขอบคุณครับ เดียวกะจะพ่อข้างในดำ เพราะพ่อเป็นช่างสี 555+

Originally posted by immortalpao View Post
            กากยังไงนี่
            กากที่ว่า ยังไม่แรงพอครับ ใครมี 4870บริจาคผมไหม อิอิ

Originally posted by kgb99 View Post
            แจ่มๆ
            ขอบคุณครับ

Comment

อ้าว งานเข้าแล้ว คอมมีขี้กากขึ้นด้วย มียายังอ่ะอั๋น ถ้ายัง ไม่มีเดี๋ยวเพ่ซื้อซีม่าส่งไปให้ รับประกัน คอมจะเลือกเป็นกากเลย 555+

Comment

โหท่านรูปหน้าจอเหมือนของผมเดะเลย แถมใช้เคสตัวเดียวกันอีก ใช้ซิ้งค์เหมือนกันด้วย อิอิ
                สุดท้ายอยากจะบอกว่าสวยมากๆคับ สวยกว่าของผมอีก ของผมยิ่งกากคับ อิอิ

Comment

Originally posted by padamm View Post
                  อ้าว งานเข้าแล้ว คอมมีขี้กากขึ้นด้วย มียายังอ่ะอั๋น ถ้ายัง ไม่มีเดี๋ยวเพ่ซื้อซีม่าส่งไปให้ รับประกัน คอมจะเลือกเป็นกากเลย 555+
                  ป๋า เราไปเปิดคณะตลกกัน 555+

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                  โหท่านรูปหน้าจอเหมือนของผมเดะเลย แถมใช้เคสตัวเดียวกันอีก ใช้ซิ้งค์เหมือนกันด้วย อิอิ
                  สุดท้ายอยากจะบอกว่าสวยมากๆคับ สวยกว่าของผมอีก ของผมยิ่งกากคับ อิอิ
                  โอ้ว ท่านกะผมสงสัยคู่กัน 5555+

ขอบคุณครับ

Comment

สวยดีนะครับ

Comment

สาย SATA ร้อยสายถักอีกนิด น่าจะดี
                      ทูนิค บังงูเขียวหมดเลย

Comment

สวยครับแจ่มแล้ว.

Comment

ดูเนียนดีครับ

Comment

Originally posted by sotae1234 View Post
                            สวยดีนะครับ
                            ขอบคุณครับ

Originally posted by meo95 View Post
                            สาย SATA ร้อยสายถักอีกนิด น่าจะดี
                            ทูนิค บังงูเขียวหมดเลย
                            ช่ายครับพี่ศัก ถ้าปิดฝาข้างจะมองไม่เห็นเลย น่าเสียดาย

Originally posted by sophon View Post
                            สวยครับแจ่มแล้ว.
                            ขอบคุณครับ อิกสัก 2 เดือน จะมีเวอชั่นเต็ม อิอิ

Originally posted by ก๊องแก๊ง View Post
                            ดูเนียนดีครับ
                            ขอบคุณครับ ชอบเนียนๆนุ่มๆกลมกล่อมๆ ครับ อิอิ

Comment

สองเดือน รอ.............................

Comment

สองเดือน รอ.............................
                                ถ้าทางจะไม่ 2 เดือนแล้วครับพี่ศัก น้องลืมไปว่าจะต้องไปฝึกงาน เอิกๆ ไม่มีเวลาแน่ๆเลย

Comment

Working...
                                X