Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review]เล็กๆกับ SAPPHIRE 3850 GDDR3 256Mb 256Bit 56k[Warning]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงดีครับ ผมว่าเล่นเกมลื่นพอตัวเลยแหละ สมราคาครับ

Comment

ถูกมากๆๆ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
        ถูกมากๆๆ
        แหมๆ ถูกมาก บ้านท่านรวยหนิครับ เอิ๊กๆ

Comment

คะเเนน เยอะกว่า EAH3870ddr4 กับ E4500@2.2G ของผมอีก 3Dmark 06 ผมได้ 91xx เอง ไม่ Clock ใดๆ

Comment

สวยดีครับ

Comment

คุ้มมากกก

รูปใหญ่มากๆเลย จิงๆ

Comment

อยากซื้อบ้างจังเลย แต่ไม่มีตังเปลี่ยนซัพพลายใหม่
                แล้ว 450wติดเคส มันใช้ได้ไหมครับ

Comment

ผมว่ามันคุ้มราคาดีนะครับ

ตอนนี้กำลังโหลด Crysis มาลองอยู่ครับ
                  ใช้ PSU 600WATT เทียม ก็ระแวงอยู่ว่ามันจะดับเมื่อไหร่ - -"

เดี๋ยวยังไงถ้าเกมส์ผมพร้อม ผมจะเช็ค เฟรมเรต อีกทีนะครับ

ส่วนเรื่องรูป มันใหญ่ไปนิสสสสสส ต้องขออภัย เพราะผมก็ไม่เคยลดขนาดรูป เลยไม่รู้ว่าต้องทำยังไง

คราวหน้าจะทำให้ดีกว่านี้นะครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ ^^ มีกำลังใจขึ้นเยอะเลย

เมื่อคืนตอนที่ทำ ก็กังวลอยู่ว่า จะทำออกมาดีรึเปล่า คนสนใจรึเปล่า

แต่ตอนนี้ หายกังวลละครับ ^^

Comment

สดๆร้อนๆครับ

ลองเข้าไปดูในเว็บ Advice ของหมดซะแล้วครับ เอาออกจาก Price List เลย

Comment

วันนี้ว่าไปซื้อยู่ตะกี้เรียนเสร็จ หวั่นๆๆว่า 450w วู้วมาดูถ้าไม่จบที่4000 เก็บอีกหน่อยลองHIS 4760 ดีกว่าอิอิแรงกว่าหน่อยนึง รู้สึก HWH ก็มีครับ ไม่รู้ประเดียวกับ Advice รึป้าว วันนี้ห่วยออกเลยรอหน่อย 5 5 5 5
                      SAPPHIRE ของแถมดีจริงๆๆไม่รู้ His แถมแบบนี้ป้าว
                      Last edited by kidnapped1; 1 Dec 2008, 15:30:47.

Comment

HIS น่าจะแถมเหมือนกันนะครับ ต้องลองขอทางร้าน แกะ มาดูในกล่องครับ

Comment

Originally posted by alize00357 View Post
                          สดๆร้อนๆครับ

ลองเข้าไปดูในเว็บ Advice ของหมดซะแล้วครับ เอาออกจาก Price List เลย
                          (เมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมา) ใครอยากได้ แนะนำ โทรไป It Connect เครือ Hardware House ที่
                          ซีคอน เหลือ 1 ตัว เสรี เหลือ 1 ตัว

Comment

เป็นการ์ดที่คุ้มที่สุดสำหรับ จอไม่เกิน 19 นิ้วครับ

ถ้าเกินกว่านี้ หาตัวอื่นดีกว่านะ

Comment

ผมยังใช้ CRT 17" เองครับ ^^"

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
                                เป็นการ์ดที่คุ้มที่สุดสำหรับ จอไม่เกิน 19 นิ้วครับ

ถ้าเกินกว่านี้ หาตัวอื่นดีกว่านะ
                                พูดแบบนี้ก็ไม่ถูกเดียวคนเค้าใจผิด งี้ผมใช้7300GT ก็ใช้ไม่ได้สิ

Comment

Working...
                                X