Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มีวันไหนที่ผมไม่เปิดเวบ OCZ เลย ตั้งแต่ติด NET

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีวันไหนที่ผมไม่เปิดเวบ OCZ เลย ตั้งแต่ติด NET

ได้ความรู้มากมายเลย
    ทุกท่านเป็นมิตร
    เป็นเสมือนบ้านอีกหลัง
    ศูนย์รวมน้ำใจ
    ใกล้จะปีใหม่แล้วขอให้ทุกท่านโชคดี มีความสุข เงินทองไหลมาเทมา
    อวยพรก่อนปีใหม่

^^
    ขนาดนั้นเชียว พักสายตาหน่อยบ้างก็ได้ครับ จ้องจอนานๆ เดี๋ยวสายตาสั้น นะ

Comment

สายไปแล้วครับ มันสั้นจ้ดจู๋

Comment

ผมก็เป็น1ในนั้นเหมือนคุณครับ ขนาดผมติดเกมตอนนี้ แต่ผมก็แอบๆมาเข้าด้วย อิอิ

Comment

ผมไม่มีเนต ยังเปิดทุกวันครับ

Comment

ของผมเหมือนคุณแหละครับ แต่เหตุผลของผมคือ อยากได้ของแรง+ถูกๆๆ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
              ของผมเหมือนคุณแหละครับ แต่เหตุผลของผมคือ อยากได้ของแรง+ถูกๆๆ
              เมื่อไหร่พี่ทำงานล่ะ อิอิ

Comment

ช่วงนี้ก็เปิดทุกวันเหมือนกันครับ วันไหนไม่ได้เข้านอนไม่ค่อยหลับ

Comment

ขออย่างเดียวครับ อย่าได้เข้า IT market เป็นอันขาด CODE RED

Comment

เข้าทั้งวันเหมือนกันครับ หมดเงินไปเยอะและ หุหุ

Comment

เปิดคอมเป็นต้องเข้ามาครับมีประโยชน์มากมายครับ ชอบมากๆ

Comment

Originally posted by PANSA View Post
                        เปิดคอมเป็นต้องเข้ามาครับมีประโยชน์มากมายครับ ชอบมากๆ
                        ผมด้วยอีกคนครับ....อิ..อิ

Comment

ของผมตั้งแต่เข้าวงการอัพเกรดคอม ก้อเปิดเวปนี้ทุกวันเลย คอมที่ผมซื้อเมื่อปีที่แล้ว ไม่เหลือแล้วครับ ขาย แล้วอัพเป็นคอมแล้ว เปลี่ยนการ์ดจอ เคส power suppy ประมาณเดือนหน้าจะซื้อ CPU+M/B ครับ ได้คำแนะนำจากในเวปนี้ทั้งนั้นครับ ประโยชน์จิงๆครับ

Comment

ผมเด็กใหม่ง่ะ ไม่ค่อยประสีประสาเรื่องแบบนี้ด้วยแฮะ งั้นว่าตามชาวบ้านละกัน หุหุ

Comment

ตื่นเช้าจางท่านเดีย ผมคงไป รร สายๆ ยังไม่หายเลย เอิ๊กๆ

ผมก็เข้าทุกวานแถบอยู่หน้าคอมทีไรเปิดเว็บนี้เว็บแรก

Comment

Working...
                              X