Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อ E2140 ก๊ากๆ เจอกับ 8800GTS G80 กากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อ E2140 ก๊ากๆ เจอกับ 8800GTS G80 กากๆ

Spec
    E2140@3.44
    DFI : Dark P35
    Ram Corsair Valune 512*4
    VGA : MSI 8800GTS G80 675/1620/1044 จาเปนไงมาดูกาน

3Dmark06

แรงจริงๆ ขนาด CPU แค่ 3.44 เอง คะแนนทะลุหมื่นสองแระ

Comment

Originally posted by dkk View Post
      แรงจริงๆ ขนาด CPU แค่ 3.44 เอง คะแนนทะลุหมื่นสองแระ
      ขอบคุงคร๊าบบบ แต่ยังไม่ได้โมไฟเลยเดี๋ยวถอดหน้ากากอัดพัดลม 5500rpm โมไฟคงน่าจะแรงก่านี้

Comment

จับวิ่งที่ 3.4 ก็คุ้มค่าตัวแแว้ว....

Comment

Originally posted by dears View Post
          จับวิ่งที่ 3.4 ก็คุ้มค่าตัวแแว้ว....
          ตาเดียเอามานไปขึ้นเลข4หน่อยดิ VIDมานเอออะเซงมากๆอัดสูงไม่ได้ จิงๆน่าจะได้3.6+

Comment

sink อะไรเหรอคับ...

Comment

โอ้ว กากจริงๆ 555

Comment

Core ได้อีกครับ A3 อิอิอิอิอิอิอิ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Originally posted by yuchachacha View Post
                  sink อะไรเหรอคับ...
                  Sillent Towerคับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                  โอ้ว กากจริงๆ 555
                  5555

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                  Core ได้อีกครับ A3 อิอิอิอิอิอิอิ
                  ขอบคุงคับท่าน เดี๋ยวมาว่ากานต่อพุ่งนี้มีเรียนอิอิ

Comment

รอดูครับ

Comment

แรงมากตัวนี้แต่เจ้าของเดิมกดซะ 3.6

Comment

Originally posted by dkk View Post
                        รอดูครับ

คร๊าบบบ

Originally posted by matoom View Post
                        แรงมากตัวนี้แต่เจ้าของเดิมกดซะ 3.6
                        ลุงเต้VIDมานแตปแว้วอ่า อิอิเอามานไม่ถุงSenserมานเพี้ยน มานบอกIdel70หลอนเลย อิอิ

ไม่อยากเอาไปเครมเดี๋ยวได้วีคเน่ามาอิอิ

Comment

ไม่ผิดหวังจริงๆ DFI สงสัยต้องสอยสักตัวแล้ว

Comment

ง่ะ msi ตัวเดียวกัน แต่ของผมได้แค่1620/1600/1024 เองครับ มากกว่านี้ค้าง ดับ เอ่อ งงครับ เรื่องความร้อนก็ถอดcover เอาพัดลม90mm เป่า เปลี่ยนซิลิโคลนเป็นmx 2 แล้วนะ

Comment

Originally posted by one View Post
                              ไม่ผิดหวังจริงๆ DFI สงสัยต้องสอยสักตัวแล้ว
                              อิอิ สอยเลยท่าน เอิ๊กๆๆๆ ล

Originally posted by shady View Post
                              ง่ะ msi ตัวเดียวกัน แต่ของผมได้แค่1620/1600/1024 เองครับ มากกว่านี้ค้าง ดับ เอ่อ งงครับ เรื่องความร้อนก็ถอดcover เอาพัดลม90mm เป่า เปลี่ยนซิลิโคลนเป็นmx 2 แล้วนะ
                              เปล่าคับตอนแรกป๋มเปนตัวA2ก็ลากไม่ไปคับ พอตอนหลังเอาไปเครมพอดีฟลุคคับ โครตๆได้ตัวA3มา 555+ โครตโชคดีเลยป๋ม

Comment

Working...
                              X