Announcement

Collapse
No announcement yet.

Crysis มาถึงขั้นนี้แล้ว จะจัดการอย่างไรครับ ช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Crysis มาถึงขั้นนี้แล้ว จะจัดการอย่างไรครับ ช่วยทีครับ

Crysis มาถึงขั้นนี้แล้ว จะจัดการอย่างไรครับ ช่วยทีครับ ไม่รู้ว่าจะระเบิดอย่างไรดี ตอนอยู่ในเรืออะครับ งง ยิงมิดทรายไปก็ไมเกิดอารายขึ้นมา มีคำเตือนขึ้นตามรูปอ่ะครับ
    Last edited by kk; 25 Apr 2009, 01:04:19.

หุหุหุ
    รอท่านด้านล่าง

Comment

ติดที่เดียว กันเลย

เอานี่ไปดู ค้าบ บ บ บ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=351469

Comment

ออกมาจากเรือแล้วหันกลับไปค่อยกดใช้ครับ เครื่องบินจะมาทิ้งระเบิด

Comment

อยู่บนเรือใช่มั้ยครับ
          รู้สึกจะต้องลงมาก่อนแล้วใช้กล้องส่องทางไกล(binocular) lock เป้าอ่าจ้า

รู้สึกว่าเพื่อนเราบอกว่าถ้าไม่ยากตายก็ให้ลงมาอะไรทำนองเนี่ยอ่าครับ

Comment

คือยังหาวิธีขึ้นเรือไม่ได้เลยครับ

Comment

เปล่าๆ พี่ท่าผมดูนะคือ เขายังไม่ได้กดปุ่มยิงที่เรื่องเท่านั้นละ
              ดูดิ ส่องซะขนาดนั้นน่ะ

Comment

ตอนนี้เข้ามาได้แล้วครับ เอารถเสียบเเล้วก็กระโดดขึ้นมาเลย แล้วก็เข้ามาที่ประตู แล้วก็เล็ง แล้วก็กดใช้มั้ยครับ

Comment

ออกไปให้***งๆเรือแล้วใช้กล้องส่องทางไกลส่อง แล้วมันจะมีสัญลักษณ์ ให้เล็งที่สัญลักษณ์แล้วกด ตู๊ด

Comment

เจอแบบนี้ก็

ก้มหน้ามองพื้นแล้วกดปุ่ม G ครับ........

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                      เจอแบบนี้ก็

ก้มหน้ามองพื้นแล้วกดปุ่ม G ครับ........
                      ตายลูกเดียว....

Comment

อันนี้อาจเป็นบัค หรือเปล่า (เพื่อนกลัวทิ้งไปแล้ว แล้วโดนคุณครับ เลยให้ถอยมาไกลๆ)

ให้ขึ้นฝั่งมากแล้วส่องไปทีเดิมครับ มันจะมีปุ่มให้กดยิงเองครับ

Comment

มันคงต้องเตือนอยู่แล้วล่ะครับ
                          ก็เล่นยืนล่อเป้า ให้ทิ้งระเบิดซะขนาดนั้น --"

Comment

ผมใช้โดดลงน้ำเเล้วกดสั่งก็ได้นะ เข้าท่อระบายน้ำเเล้วไปโผล่บนฝั่ง

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับที่ให้ความช่วยเหลือ ผมเล่นผ่านไปเยอะแล้ว ตอนนี้กำลังเป็นจับกังที่เหมืองอยู่ครับ ^^

Comment

Working...
                              X