Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็น ss alone 5 แบบ1680*1050 เปิดสุดหมดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็น ss alone 5 แบบ1680*1050 เปิดสุดหมดครับ

ใครมีจัดให้หน่อยครับ พวกการ์ดจอแรงๆ อยากรู้ว่าภาพgameplay สวยไหม จัดมุมสวยๆมาหน่อย กำลังอยากหามาเล่น เคยดูแต่video ก่อนออกขายก็okดีครับ ขายจริงน่าเล่นหรือปล่าว

อยากเห็นเหมือนกันครับ เกมส์นี้

Comment

เล่นอยู่ครับ แต่ปรับ 1920*1080 นะ

9800GTX มีหนืดๆแฮะ

Comment

ขอดูรูปหน่อยยยย

Comment

Originally posted by McCLoY View Post
          เล่นอยู่ครับ แต่ปรับ 1920*1080 นะ

9800GTX มีหนืดๆแฮะ
          ท่านหมาใหญ่เปลี่ยนจอใหม่ละเหรอ

Comment

เอามา show ด่วนครับ อยากเห็นๆๆ

Comment

มันไม่สวยหรอกคับ อย่าไปหวังเลย
              ยิ่งฉากมองออกไปนอกตึก นี่เหลี่ยมเห็นๆ CG ที่เห็นหน้าตัวละคร พยายามจะทำให้ดีแต่ก็ไม่ดี
              รายละเอียดบนใบหน้าเหมือนจะเยอะ แต่ภาพที่ออกมานั้นแย่ ไม่รู้สิ แต่หลายๆท่านบอกว่าสวย
              แต่ผมเฉยๆอ่ะคับ (ไม่บรรทักวัดความรู้สึกของคนเรามันไม่เท่ากัน)

เล่นเอาเนื้อเรื่อง+หาทางไป ทดสอบเซ้น ตัวเองดีกว่าคับ (เซ้น ภาษา E เขียนไงคับเนี้ย) d(-__-")b

ปล. เชื่อผมสิ ถ้าคุณmeen182 ไม่ตั้งกระทู้รวม เล่นไม่ผ่าน รับรอง กระทู้ถามทางเพิ่มมากอีกเป็นสิบกระทู้ชัว (แขวะ)

ปล2. เดียวคงจะมี ss เพิ่มมาจากท่านอื่นเรื่อยๆนะคับ

อ่อ ภาพรายละเอียดหน้าตัวละคร กระทู้คุณmeen182 ก็มีนะคับ
              Last edited by TheBoat; 27 Aug 2008, 23:06:42.

Comment

เกม นี้ เป็น เกม แนว ไหน คับ เกี่ยว กะ อาไร มัน ป่ะ

Comment

เรื่องเกมส์ติดตรงไหนผมเข้านี่ที่เดียวจบเลย
                  ส่วนภาพสวยดีแต่เดินยากนิดนึง เบื่อเวลากดTabต้องคอยกระพริบตา มุมมองใครมุมมองมันลองเล่นเอง
                  ก่อนเ พราะผมเองก็ไม่อยากแนะนำว่าให้เล่นหรือไม่ให้เล่นเพราะผมไม่ใช่ กูรู ก็แค่Userบ้านๆคนนึง
                  http://guides.gamepressure.com/game_guides.asp

Comment

Originally posted by TheBoat View Post
                    มันไม่สวยหรอกคับ อย่าไปหวังเลย
                    ยิ่งฉากมองออกไปนอกตึก นี่เหลี่ยมเห็นๆ CG ที่เห็นหน้าตัวละคร พยายามจะทำให้ดีแต่ก็ไม่ดี
                    รายละเอียดบนใบหน้าเหมือนจะเยอะ แต่ภาพที่ออกมานั้นแย่ ไม่รู้สิ แต่หลายๆท่านบอกว่าสวย
                    แต่ผมเฉยๆอ่ะคับ (ไม่บรรทักวัดความรู้สึกของคนเรามันไม่เท่ากัน)

เล่นเอาเนื้อเรื่อง+หาทางไป ทดสอบเซ้น ตัวเองดีกว่าคับ (เซ้น ภาษา E เขียนไงคับเนี้ย) d(-__-")b

ปล. เชื่อผมสิ ถ้าคุณmeen182 ไม่ตั้งกระทู้รวม เล่นไม่ผ่าน รับรอง กระทู้ถามทางเพิ่มมากอีกเป็นสิบกระทู้ชัว (แขวะ)

ปล2. เดียวคงจะมี ss เพิ่มมาจากท่านอื่นเรื่อยๆนะคับ

อ่อ ภาพรายละเอียดหน้าตัวละคร กระทู้คุณmeen182 ก็มีนะคับ
                    คิดเหมือนกันเลยครับ มองออกไปนอกหน้าต่างลงไปข้างล่างนี้ ไม่สวยเลย คือไม่สวยอย่างที่ตั้งความหวังไว้ แต่ก็ไม่ได้น่าเกลียดนะครับ อาจจะหวังสูงไปเอง 555

Comment

ของผมปรับได้เท่านี้ล่ะ 1440x900

Comment

อืมมมมม เต็ม10 ให้7 ไม่ถึงกับน่าผิดหวัง หรือปลื้มมาก ตกลงมันเน้นแก้ปริษณาใช่ไหมครับ? ไม่บู๊แหลกเหมือน Bio series?

ถ้าอย่างนั้นก็แนวsilent hillเลยดิ แนวกดประสาท+แก้ปริษณา เอ่อ อันที่จริงไม่ชอบเล่นเล๊ย แต่ชอบความโหด+สยองๆ เลยชอบแนวนี้ เหอๆ

Comment

เกมไรหว่า

Comment

เทกซ์เจอร์ อย่างพอร์ตเลย

Comment

ดูๆแล้ว ภาพหยาบๆ เทคเจอร์พื้นผิวก็ ok บางงานเท่านั้น
                              แต่รับไม่ได้ตรงที่ รอยหยัก เยอะมากๆ.....

Comment

Working...
                              X