Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัดสินใจไม่ถูกครับแนะนำด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัดสินใจไม่ถูกครับแนะนำด้วยครับ

คือว่าจะซื้อคอมใหม่แต่ตัดสินใจไม่ถูกครับว่าจะใช้แบบไหนดี ระหว่าง
    E 2140 mainbord gigabyte p 35 ds3p กับ
    E 4500 mainbord asus p5kr รึว่าจะเอาเมนบอร์ดถูกๆ ซีพียูแพง ดี คือกะใช้อีกนานค่อยซื้อใหม่แนะนำด้วยครับ

E2140+p31-ds3l ครับ

Comment

เอาชุด AMD ฮิฮิผิดหมวดเลยผม

Comment

ผมว่าถ้าเล่น E4500 โดดไปข้ามเล่น E6320 ดีกว่าคับเพิ่มเงินอีกนิดหน่อยแต่ได้ Bus 1066 ดีกว่า Bus 800 นะคับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          E2140+p31-ds3l ครับ
          ชุดนี้ถ้าไม่ โอเวอร์คล๊อก จะใช้เล่นเกมด้วยได้ไม๊ครับ

Comment

Originally posted by METALMAN View Post
            ชุดนี้ถ้าไม่ โอเวอร์คล๊อก จะใช้เล่นเกมด้วยได้ไม๊ครับ
            ใช้กับVGAอะไรละครับ

Comment

Originally posted by METALMAN View Post
              เล่นได้ถ้ามีการ์ดจอ หิหิ

Comment

คือ หมายถึงว่า อย่างสเปคขั้นต่ำเค้าบอกว่าซีพียู ต้อง 2.0 Ghz อย่างงี้อ่ะครับ เราต้องโอเวอร์คล๊อกมันรึเปล่าครับ

Comment

คือ หมายถึงว่า อย่างสเปคขั้นต่ำเค้าบอกว่าซีพียู ต้อง 2.0 Ghz อย่างงี้อ่ะครับ เราต้องโอเวอร์คล๊อกมันรึเปล่าครับ
                  อ๋อ ไม่ต้องครับ

Comment

E 4500 mainbord asus p5kr
                    แรงแบบไม่ต้อง oc อะ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ตอบมาครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                        E 4500 mainbord asus p5kr
                        แรงแบบไม่ต้อง oc อะ
                        เอา E2140 กับ P5KR
                        แรมดีๆซักคู่ก็ลากสบายแล้ว

Comment

ซื้อถูกๆเอามาคล๊อคคุ้มกว่าครับ ยิ่งแพง ยิ่งเจ็บตัวเยอะครับ

Comment

Working...
                          X