Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปิดร้านใหม่ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปิดร้านใหม่ครับผม

Spec
    AMD X2 4000+
    Asrock Alive
    Ram DDR2 1024
    Spark 7300GT Maxx
    LCD 19" LG (L194WT) Wide

ซื่อร้านผมก๊อกก๊อก แก๊กแก๊ก(ชื่อร้านนี่เป็นงัยมั่งครับ)

โดยรวมก็ลงตัวดีนะครับ Cpu ใช้ตัวที่ต่ำกว่านี้ยังได้ครับ ส่วนจอผมว่าถ้าร้านเน็ต

จะเน้นไปทางด้านเล่นเกมส์ซะมากกว่าน่าจะเอาเป็น LCD ธรรมดานะครับ

ส่วนชื่อร้านก็แนวดีครับ อิอิๆๆ

Comment

ท่าเปลี่ยน VGA เปน 8600GT เจ๋งเลยคับ

Comment

ชื่อร้านเอา ก๊อกแก๊ก ก็พอ มันฟังแล้วยังไงไม่รู้ ถ้าจะเอาสไตแบบนี้อะนะ

Comment

เดี๋ยวคนอื่นเขาจะเรียกเป็น ร้านก๊องๆแก๊งๆ นะครับ

ระวังคู่แข่งมาเปิดข้างๆชื่อร้านโคตรเสถียร 5555

Comment

แจ่มดีครับ HDD อีก 80GB งาม

Comment

Samsung SyncMaster "940BW" 19" Silver/Black LCD Monitor Retail 6480

ตัวนี้พอมั้งคับ

Comment

Originally posted by crocodile View Post
                Spec
                AMD X2 4000+
                Asrock Alive
                Ram DDR2 1024
                Spark 7300GT Maxx
                LCD 19" LG (L194WT) Wide

ซื่อร้านผมก๊อกก๊อก แก๊กแก๊ก(ชื่อร้านนี่เป็นงัยมั่งครับ)
                ผมจะใช้แค่ athlon 3000 + ประหยัด 1000 หรือถ้าอยากเต็มงบจริงๆ ผมจะเอา 1000 ไปใส่ ที่การ์ดจอ 7600GS DDR3 จะทำให้ ร้านเกมสืของท่านแรงขึ้นมาอีกครับ

Comment

Working...
                X