Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้Silverstone RV01 มั่งครับ เอามาโชว์หน่อยเร้ววววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้Silverstone RV01 มั่งครับ เอามาโชว์หน่อยเร้ววววว

คือผมไม่มีกล้องถ่ายรูปนะครับเลยไม่ได้ถ่ายมาให้ชมกัน พึ่งซื้อมาสดๆร้อนเมื่อวานเอง คริ คริ

คืออยากขอดู ตับ ไต ไส้ พุง ของแต่ละท่านมั่งนะครับว่าเป็นยังไงกันมั่ง

กระผมจะได้นำมาเป็นแนวทางบ้างนะครับ(เรียกง่ายๆคือขโมยไอเดีย เอิ้กๆ)

เร่เข้ามาเร้ววววว เร่เข้ามา ใครใช้ช่วยเอามาโชว์ให้ดูกันหน่อยเร้ววว

คืออะไรเหร๋อ...มามุงดูด้วยคน เอิ๊ก....

Comment

บอทมันชี้ขึ้นฟ้าใช้ไหมครับ

Comment

ปล่าวครับเคสตัวนี้บอร์ดจะเอียงข้างครับ

เอ๊ะถ้าลุงเอกไม่รู้เด๋วผมจะเอาลิ้งค์ให้ดูครับ เอาไปเลย นี่ไง
        http://www.tkcom99.com/product_detai...d=1&s_cat_id=6

จะมีคนใช้กันเยอะไหมน้อ เอิ้กๆ

Comment

เห็นราคาเข้าไป ลมใส่เลย

Comment

อย่าพึ่งลมใส่สิครับลุง ของเค้าดีจริงๆนะครับลุง

แถมยังเป็นของเล่นให้น้อมผมได้อีกด้วย วันๆนี่มาเล่นแต่หน้าเคสอะครับ คือตรงฝาปิดหน้าเคสมันจะมีโช๊คอะครับ

เลยกลายเป็นของเล่นน้องผมโดยปริยาย เอิ้กๆ

ว่าแต่ยังไม่มีใครเอามาโชว์เลยงิ เร่เข้ามาเร้ววววววววววว ใครใช้อยู่อย่าอายครับ เอามาโชว์กันหน่อยเร้วววว

แหม่เสียดายจังเราไมมีกล้อง แถมมือถือก็ไม่มีสายเสียบเข้าPCอีก เอิ้กๆ

เอ้าครับ เร็วเข้าครับอยากเห็นคนเอามาโชว์บ้างจัง เชื่อว่าต้องมีใครซักคนใช้บ้างน่า คริ คริ

Comment

ไม่ทราบว่าตรงด้านบนที่เสียบสายจอมันจะมีปัญหากับพวกสาย DVI แข็งๆ หนาๆไม๊ครับ แล้วถ้าเกิดว่าเสียบตัวแปลงจาก DVI --> HDMI แล้วเสียบสาย HDMI แข็งๆ มันจะติดไม๊ครับ พอดีว่าผมสนใจเจ้าเคสนี้เหมือนกัน แต่ไม่แน่ใจว่ามันจะติดไม๊

Comment

REVIEW BY OCZ

โคตระ เมพ

Comment

มานหนักมั้ยครับ เดิมๆอ่ะ เหอๆ

Comment

Originally posted by icepro View Post
                    มานหนักมั้ยครับ เดิมๆอ่ะ เหอๆ
                    ดู ใน รีวิว OCZ เค้าว่า ประมาณ 14~15 กิโล ครับ

ก็ประมาณ แก๊ซ ถึงหนึ่ง

Comment

= = 15กิโล+เมนบอด+ฮีทซิงค์+แรม2ตัว+กาดจอ+ฮาร์ดดิส =0=

ย้ายที่ทีงานเข้า

Comment

Originally posted by hacker666 View Post
                        = = 15กิโล+เมนบอด+ฮีทซิงค์+แรม2ตัว+กาดจอ+ฮาร์ดดิส =0=

ย้ายที่ทีงานเข้า
                        ต้องใช้แม่แรง+รอกช่วยครับ

Comment

Originally posted by Dej_SAVAGE View Post
                          ต้องใช้แม่แรง+รอกช่วยครับ

เอารถ เคลน เลยดีมั้ยพี่น้อง

เคสน้ำหนัก เท่า ถังแก๊ซ นะค๊าบพี่น้อง

ไม่ใช่ รถยน เอิ๊กๆๆๆๆๆ

Comment

สวยดุจิง ฮ่าๆ

Comment

Originally posted by mycom999 View Post
                              ไม่ทราบว่าตรงด้านบนที่เสียบสายจอมันจะมีปัญหากับพวกสาย DVI แข็งๆ หนาๆไม๊ครับ แล้วถ้าเกิดว่าเสียบตัวแปลงจาก DVI --> HDMI แล้วเสียบสาย HDMI แข็งๆ มันจะติดไม๊ครับ พอดีว่าผมสนใจเจ้าเคสนี้เหมือนกัน แต่ไม่แน่ใจว่ามันจะติดไม๊
                              มีครับเพราะผมก็ใช้สาย DVI ของ monster อยู่ครับ

แต่เราก็แค่ไม่ต้องใส่ฝาปิดด้านบนไงครับ หรือจะหาวิธีงอสายเอาก็ได้ครับ

ส่วนน้ำหนักนี่ก็หนักเอากาเลยครับ ถ้ายกนานๆก็ตะคริวกินอะครับ เดิมๆมาก็15โลแล้ว
                              Last edited by ~Palazzo~; 3 May 2009, 17:53:38.

Comment

Working...
                              X