Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram Kingston ชิป Hynix ยังมีขายอยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram Kingston ชิป Hynix ยังมีขายอยู่มั้ยครับ

คือว่าเห็นที่ HardwareHouse มี Kinston Hynix ในตัวชิปหน้า ๆ จำได้ไม่หมด

แต่มันลงท้ายด้วย D-43 (หรือว่าชิป Hynix มันลงท้ายแบบนี้หมดครับนี้)

เห็นราคา 1550 บาท ไม่ทราบว่าแพงเกินไปรึเปล่าครับ

เยอะแยะ แต่จะเป็นพวก CTP-D43

Comment

*-*

Originally posted by battlecruiser View Post
      เยอะแยะ แต่จะเป็นพวก CTP-D43
      ชิปรุ่นนี้ ไม่ค่อยแรงน่าค่ะ แต่ถ้าใช้ธรรมดาก็โอเคน่า แต่ถ้าจะ OC มองข้ามไปเลยค่ะไม่แรง ต้อง DT-D43 อันนี้เลยค่ะ ลองหาซื้อในบอดร์ดูน่าค่ะน่าจมีขายบางเนอะ

Comment

โอ๊ะ มิน่า นึกว่าลงท้ายด้วย D43 คือชิปแห่งความแรงซะอีก - -"

Comment

อยากทราบว่าแล้วถ้ารหัส CT-D43 คล็อกเป็นไงบ้างได้ราวๆเท่าไหร่ครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

มือ2 มีเพียบครับ
            BTD43
            CTPD43
            ..........

Comment

คิงสตัน ลากไม่ไปแม้จะใช้ชิปไฮนิค

Comment

แรมเทพขนาดใหนก็ช่าง บอร์ดตัวละ 2000 ก็ลองลากดูครับ ไปไม่รอด
                ผมแรม APACER ถูก ๆ ไปได้ตั้ง 3.8 หึหึหึ อาศัยบอร์ด 945 ช่วยนิดหน่อย
                (เดี๋ยวคืนนี้เผาแรมต่อดีกว่า เผื่อจะไปได้ อีกหน่อย หิหิหิ)

Comment

Originally posted by guru View Post
                  คิงสตัน ลากไม่ไปแม้จะใช้ชิปไฮนิค
                  ถ้า เกย์คิงส์ ล่ะไม่แน่ ใช่ป่ะท่านนัท เอิ๊กๆๆๆ

Comment

Originally posted by DocterGrace View Post
                    ชิปรุ่นนี้ ไม่ค่อยแรงน่าค่ะ แต่ถ้าใช้ธรรมดาก็โอเคน่า แต่ถ้าจะ OC มองข้ามไปเลยค่ะไม่แรง ต้อง DT-D43 อันนี้เลยค่ะ ลองหาซื้อในบอดร์ดูน่าค่ะน่าจมีขายบางเนอะ
                    คับคุณหมอ

Comment

Originally posted by guru View Post
                      ROX JETRAM (ถ้าหาได้นะ)

Comment

Kingston ปลอมเยอะจริงๆ ขนาดประกัน Ingram ก็ไม่เว้น

Comment

หาตามตู้น่ะครับมือสองน่ะ ผมก็หาตามนี้ล่ะแต่ส่วนมากจะไม่ซื้อครับ

แลกกันมากกว่าแต่ก้ไห้เคา้ไป 50 บาทค่าแลกแรม

Comment

Working...
                          X