Announcement

Collapse
No announcement yet.

call of duty4 ด่่านที่ต้องใช้ Stinger ยิืงฮอ ฯ ยิงไม่ออกบัคหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• call of duty4 ด่่านที่ต้องใช้ Stinger ยิืงฮอ ฯ ยิงไม่ออกบัคหรือเปล่าครับ

ด่่านที่ต้องใช้ ปืน Stinger ยิืงฮอ ฯ ฉากที่อยู่แถว ๆ โรงนาหรือโรงเก็บของอะไรซักอย่าง
    ยิงไม่ออกบัคหรือเปล่าครับ

เปิดดูตามกระทู้ต่าง ๆ เค้าก็บอกว่า ปืน Stinger กระบอกแรกจะยิงไม่ออกให้ไปหยิบกระบอกใหม่มายิง โดยเล็งไปที่ฮอ ฯ เพื่อให้ล็อคเป้าแล้วก็ยิง แต่ของผมพอคลิ๊กขวาเพื่อเล็งเป้ามันขึ้นคำว่า "ล็ิอคออน รีเควส" ตลอดเลยครับ ผมก็เล็งเป้าตามฮอ ฯ อยู่นาน ก็ยิงไม่ออกเหมือนเดิม ลองรีสตาร์ทเริ่มเล่นด่านนั้นใหม่ ก็ ยิงไม่ออกเป็นเหมือนเดิมครับ ผมใช้ Trainer ด้วยไม่รู้ว่าเป็นเพราะั Trainer หรือเปล่า หรือว่า บัีคเกมส์ ครับ แล้วต้องแก้เกมส์ยังไงบ้าง

รบกวนตอบให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

ถ้าจำไม่ผิืด หยิบ Stinger ขึ้นมา คลิกขวา แล้วเล็งไป ที่ ฮ. รอเสียง ติ๊ด จนได้ใจ แล้ว คลิกซ้ายยิงออกไป
    ซึ่ง ฮ. มันจะ ปล่อย flare ทำให้ กระสุนไม่เข้าเป้า จึงต้องไปเอา อันใหม่มา
    ทำเหมือนเดิม แต่คราวนี้ ฮ. ตก ชัวครับ

Comment

ก็ลองเอา Trainer ออกสิคับ

Comment

ปืนขัดลำกล้องป่าวครับ ลองเอามือตบๆดูเผื่อหาย ของเก็บเอาตามพื้นก็แบบนี้แหละมันไม่ค่อยดี ปืนดีๆต้องซื้อกับพ่อค้าอาวุธอ่ะ

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
          ถ้าจำไม่ผิืด หยิบ Stinger ขึ้นมา คลิกขวา แล้วเล็งไป ที่ ฮ. รอเสียง ติ๊ด จนได้ใจ แล้ว คลิกซ้ายยิงออกไป
          ซึ่ง ฮ. มันจะ ปล่อย flare ทำให้ กระสุนไม่เข้าเป้า จึงต้องไปเอา อันใหม่มา
          ทำเหมือนเดิม แต่คราวนี้ ฮ. ตก ชัวครับ
          คลิ๊กขวาเล็งไปแล้ว ขึ้นคำว่า ล็อคออน รีเควส อย่่างเดียวเลยครับ เสียงตี๊ด ๆ ก็ไม่มี

Comment

Originally posted by charif View Post
            ก็ลองเอา Trainer ออกสิคับ
            ลองเอาออกแล้ว ก็ปิดเกมส์แล้วก็เปิดเล่นด่านนั้นใหม่ ก็ ยิงไม่ออกเหมือนเดิมครับ อืม งง จริง ๆ ครับ
            Last edited by nobeta2; 28 Oct 2008, 14:34:31. Reason: อิอิ พิมพ์ผิด

Comment

Originally posted by ARES View Post
              ปืนขัดลำกล้องป่าวครับ ลองเอามือตบๆดูเผื่อหาย ของเก็บเอาตามพื้นก็แบบนี้แหละมันไม่ค่อยดี ปืนดีๆต้องซื้อกับพ่อค้าอาวุธอ่ะ
              มีพ่อค้าขายอาวุธด้วยหรือในเกมส์

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
                ูู^
                ^
                ตามนี้เลยตกชัวร์ ล็อคแล้วกดยิงอีกที ร่วงพล๊อยครับ เพิ่งยิงตกเมื่อคืนนี้เอง 555 มันพะยะคะ

Comment

Originally posted by ARES View Post
                  ไม่ใช่ far cry 2 นะครับ
                  Originally posted by nobeta2 View Post
                  ลองเอาออกแล้ว ก็ปิดเกมส์แล้วก็เปิดเล่นด่านนั้นใหม่ ก็ ยิงไม่ออกเหมือนเดิมครับ อืม งง จริง ๆ ครับ
                  ลองเปลี่ยนทำเลที่ยิงดูครับ ถ้าไปที่โล่ง เล็งใส่ฮ.แล้วไม่มีเสียงติ๊ด ติ๊ด แสดงว่ามีปัญหาแล้ว

Comment

Originally posted by daftvader View Post
                    ไม่ใช่ far cry 2 นะครับ

ลองเปลี่ยนทำเลที่ยิงดูครับ ถ้าไปที่โล่ง เล็งใส่ฮ.แล้วไม่มีเสียงติ๊ด ติ๊ด แสดงว่ามีปัญหาแล้ว
                    ครับผมคงต้องลองหลาย ๆ วิธี ถ้าไม่ได้ก็คงต้องลองเิริ่มเล่นใหม่ดู สนุกดีเกมส์นี้ไม่อยากให้มันค้างแค่ตรงนี้ครับ

Comment

ผมเคยเจอกับตัวเลยครับ เล่นรอบสอง

ใช้ตัวโกงครับผมจะเป็น

ทางแก้ไม่มีมันเซฟไปแล้ว ต้องโหลดเซฟก่อนหน้านั้นเลยครับ ตรงธารน้ำมั้งครับถ้าจำไม่ผิดครับ

Comment

มีภาพไหมครับ อาจจะพอช่วยได้

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                          ผมเคยเจอกับตัวเลยครับ เล่นรอบสอง

ใช้ตัวโกงครับผมจะเป็น

ทางแก้ไม่มีมันเซฟไปแล้ว ต้องโหลดเซฟก่อนหน้านั้นเลยครับ ตรงธารน้ำมั้งครับถ้าจำไม่ผิดครับ
                          ยังไงนะครับขอรายละเอียดอีกนิดได้มะครับ กลับไปเล่นด่านก่อนด่านนี้ใช้หรือเปล่าครับ

(รูปลายเซ็นท่านช่างน่าเกลี่ยดได้ใจอะไรอย่างนี้ l-..-l

Comment

Originally posted by daftvader View Post
                            มีภาพไหมครับ อาจจะพอช่วยได้
                            ไม่มีครับตอนนี้อยู่ทีทำงาน ครับ คือจะหาข้่อมูลไว้ก่อนเพื่อกลับไปเล่นตอนเย็น

วันนี้ว่างเข้ามาดูกระทู้ตลอด ใครเคยเจอปัญหาแล้วแก้ได้ช่วยมาตอบที่นะครับ

Comment

ยิงออกนะครับ แต่เล็งยากหน่อย เพราะผมเล่นจบมาแล้ว กําลังจะกลับไปเล่นอีกรอบนึง

Comment

Working...
                              X