Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลง SB0100 มือ 1 ไม่มีขายแล้วเหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลง SB0100 มือ 1 ไม่มีขายแล้วเหรอครับ

คือเดาเอาจากการดูกระทู้ ภายใน 1 เดือน ไม่มีใครพูดถึง SB0100 มือ 1 เลย ตามหาแต่ มือ 2 กัน

ว่าจะไปส่อยซะหน่อย อยากได้ มือ 1 ใครพอรู้บ้างว่าร้านไหนยังมีอยู่ กลัวไปแล้ว (pantip) เสีย
    เที่ยว

มันเลิกขายไป 5-6ปีแล้ว

Comment

ว้า จริงเหรอเพิ่งรู้ เห็นยังมีพูดถึงกันอยู่นึกว่ายังมีแต่ของยังไม่มาอะไรประมาณนี้ เซงเลย ราคาดีๆแบบนี้

จะหาตัวไหนที่ คุณภาพใกล้เคียง ราคาใกล้เคียง และ ยังมีขายอยู่

Comment

ที่มีขายอยู่ ไม่มีอะไรดี

Comment

Creative Labs Sound Blaster Audigy Value 7.1 (thanni)

รุ่นนี้เป้นไงครับ อยากได้แต่คงต้องสั่งตามเวปเอา เพราะไปซื้อที่ร้านแล้วผมดูไม่เป็น

Comment

เอารุ่นที่เค้าเล่นๆกัน มือสองก็ได้ครับ เค้าใช้กัน ไม่ได้ไปโอเวอร์คล๊อกไปเผามันซะหน่อย
            สภาพดีๆ มีมาปล่อยเรื่อยๆครับ

Comment

Live เล่นมือ 2 ทนออกครับ เสียงดีกว่ามือ 1 ที่ขายกันอยู่อีก

Comment

ผมได้สภาพกริ๊บเลยครับ SB0100 ลองหาดู

Comment

มือ2 มากมายครับ
                  เสียงไม่ได้ต่างจากของมือ1เลยซักติ๊ด นอกจากการ์ดจะโทรมหนักจริงๆ - -"

ซาวสมัยนี้แย่ๆทั้งนั้น ลำโพงก็ด้วย ถ้าไม่แพงก็เละๆ เหอะๆ

Comment

โชคดีได้ฝาแฝด SB0100 มาแล้ว เสียงดีใช้ได้เลยคู่กับ ACS45.1

Comment

ิอ้าวแล้วคนที่เขาขาย แล้วเขาใช้อะไรอะครับ ในเมื่อมีของดีแล้วไม่เกิบไว้ งง แฮะ

Comment

พอดีเจอเวปนี้ทำไมมีขายครับ

http://minecivic.tarad.com/product.d...php?id=1328721

ขอถามซ้ำ คือ ที่เอามาขายมือ 2 กันอะครับ เขาเอามาขายแล้ว แล้วเขาจะใช้อะไรครับ ในเมื่อ soundcard เดี๊ยวนี้มันไม่ค่อยดี

Comment

ตัวที่ท่านบอกก็คงไม่ใช่มือ 1 หรอกจ้า แค่สภาพดีหน่อยนึง อีกอย่างเค้าก้ไปเล่นตัวที่ไม่ขายในเมืองไทยอ่ะครับ auzentech, ht omega, phillips, audigy 2zs , xtreme music ,m-audio,onkyo เยอะ

Comment

Originally posted by one View Post
                            ผมได้สภาพกริ๊บเลยครับ SB0100 ลองหาดู

สวยมากท่าน ยังจิ้นอยู่เลยดูจากสภาพ

Comment

Originally posted by soniqer View Post
                              ตัวที่ท่านบอกก็คงไม่ใช่มือ 1 หรอกจ้า แค่สภาพดีหน่อยนึง อีกอย่างเค้าก้ไปเล่นตัวที่ไม่ขายในเมืองไทยอ่ะครับ auzentech, ht omega, phillips, audigy 2zs , xtreme music ,m-audio,onkyo เยอะ
                              ของแรงจากต่างแดน อุอุ

Comment

Working...
                              X