Announcement

Collapse
No announcement yet.

com7 นี่เครมที่ banait ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• com7 นี่เครมที่ banait ได้ไหมครับ

คือกาดจอคิดว่าน่าจะเป็นที่กาดจอนี่แหละอาการบางทีภาพแตกซะอย่างงั้นเปลี่ยนไดร์เวอร์เปลี่ยนวินก็ไม่หาย คืออยากจะถามว่าซื้อที่ Bana IT เป็นประกันของ Com7 ใช้เวลาเครมนานไหม -..- แล้วอาการยังงี้ถ้าไปเปิดร้านแล้วมันไม่เจอ - - เขาคงไม่ให้ผมเครมใช่ไหม

ได้เช่นกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ได้เช่นกัน
      นานไหมครับเครมของ com7 พอดีไม่เคยเครม

Comment

ปกติ ไปเคลมแต่ศูนย์ใหญ่ที่คลองตันเลยนะ (ไม่รู้ตอนนี้ยังอยุ่ที่เดิมรึปาว เพราะไม่เคลมทพเครื่องพังนานละ อิอิ)

อุปกรณ์พัง ส่วนใหญ่ผมไปที่สำนักงานใหญ่อย่างเดียวนะ

Comment

เคยเคลม inno 660Ti เอาไปที่ร้าน BananaIT แล้วก็บอกอาการไป
          เค้าก้ส่องการ์ดแปบนึงแล้วก้รับเคลม ประมานสองอาทิตกว่า ได้ตัววนซ่อมมาครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            ปกติ ไปเคลมแต่ศูนย์ใหญ่ที่คลองตันเลยนะ (ไม่รู้ตอนนี้ยังอยุ่ที่เดิมรึปาว เพราะไม่เคลมทพเครื่องพังนานละ อิอิ)

อุปกรณ์พัง ส่วนใหญ่ผมไปที่สำนักงานใหญ่อย่างเดียวนะ
            สาขาใหญ่นี่เครมแล้วได้ของเลยไหมครับหรือเหมือนๆกัน

Originally posted by Venom_I7 View Post
            เคยเคลม inno 660Ti เอาไปที่ร้าน BananaIT แล้วก็บอกอาการไป
            เค้าก้ส่องการ์ดแปบนึงแล้วก้รับเคลม ประมานสองอาทิตกว่า ได้ตัววนซ่อมมาครับ
            อ่อครับนานเหมือนกันแหะ -..-

Comment

เคลมศูนย์ใหญ่ที่คลองตันเลยครับ

แนะนำโทรไปถามศูนย์บริการก่อนว่าอาการนี้รับเคลมไหม จะเคลมได้ตัวไหน ของเข้าวันไหน
              แล้วก็นัดแนะฝากชื่อฝากเบอร์ไว้ จะได้เข้าไปเคลม+รับของกลับมาเลย

Comment

Originally posted by Pochiko View Post
                เคลมศูนย์ใหญ่ที่คลองตันเลยครับ

แนะนำโทรไปถามศูนย์บริการก่อนว่าอาการนี้รับเคลมไหม จะเคลมได้ตัวไหน ของเข้าวันไหน
                แล้วก็นัดแนะฝากชื่อฝากเบอร์ไว้ จะได้เข้าไปเคลม+รับของกลับมาเลย
                อ่อขอบคุณมากครับเดี๋ยวจะลองดูครับ

Comment

BananaIT เป็นหน้าร้านของ COm 7 เวลาเครมก็ส่งเป็นรอบเหมือน ร้านชาวบ้าน

Comment

ประกันที่ไหนเวลาเคลมก็นานเหมือนกันหมดนั่นละ ถ้าไม่มีของเปลี่ยน

Comment

Working...
                    X