Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ ซ็อกเก็ต 1150 . .

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ ซ็อกเก็ต 1150 . .

ไม่รู้ว่าถูกไหม ฮ่าๆ อยากทราบครับ ไอซ็อกเก็ตตัวไหม่นี่มันจะมาเมื่อไหร่ครับ
    แล้วจะมารุ่นอะไรครับ พอดี จะตัดสินใจซื้อตอนนี้ หรือรอ ดีครับ อยากไปเล่น 2011แต่มันแพงน่าดูฮุฮุ กลัวไม่คุ้มครับ ผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับ

Originally posted by infinity10 View Post
    ไม่รู้ว่าถูกไหม ฮ่าๆ อยากทราบครับ ไอซ็อกเก็ตตัวไหม่นี่มันจะมาเมื่อไหร่ครับ
    แล้วจะมารุ่นอะไรครับ พอดี จะตัดสินใจซื้อตอนนี้ หรือรอ ดีครับ อยากไปเล่น 2011แต่มันแพงน่าดูฮุฮุ กลัวไม่คุ้มครับ ผู้รู้ช่วยแนะนำทีครับ
    เห็นเค้าบอกว่าจะมาประมาณ ปลายปีหน้า แต่ถ้าเร็ว ก็กลางปีมั้งครับ

รอไหวก็รอ รอไม่ไหวก็จัดโลดดดดด

Comment

จากกำหนดการเปิดตัวคือ Q2-2013 นะ (ถ้าไม่เลื่อน)
      จำเป็นต้องใช้ก็ซื้อเลย ไม่ต้องรอนะ (ใช้เมื่อจำเป็น ดีกว่าตอนจำเป็นไม่มีให้ใช้)
      แต่ถ้าไม่รีบ รอได้ก็รอกันยาวๆ ( ผมว่ามันเลื่อนแน่นอน เพราะตอนนี้ไร้คู่ต่อสู้ละ -.- )

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        จากกำหนดการเปิดตัวคือ Q2-2013 นะ (ถ้าไม่เลื่อน)
        จำเป็นต้องใช้ก็ซื้อเลย ไม่ต้องรอนะ (ใช้เมื่อจำเป็น ดีกว่าตอนจำเป็นไม่มีให้ใช้)
        แต่ถ้าไม่รีบ รอได้ก็รอกันยาวๆ ( ผมว่ามันเลื่อนแน่นอน เพราะตอนนี้ไร้คู่ต่อสู้ละ -.- )

ปลายปี 2013 แหนะ งั้นจัดก่อนละกันครับ คิดว่าต้นปี ซะอีก ฮุฮุ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

Originally posted by infinity10 View Post
          ปลายปี 2013 แหนะ งั้นจัดก่อนละกันครับ คิดว่าต้นปี ซะอีก ฮุฮุ ขอบคุณทุกความเห็นครับ
          กลางปีครับ Q2 คือช่วง เมษา-มิถุนา

Comment

จัดก่อนดีคับ ตัวใหม่มาคงไม่แรงแบบก้าวกระโดด เพราะผิดหลักกลไกการตลาด

Comment

น่าจะมีโรคเลื่อน

Comment

ระวังนะครับ ซ๊อกเก็ต 1150 แถม KFC มาให้กินด้วย

Comment

ก็ว่างั้น ตอนนี้คู่แข่งสำคัญอย่างAMDทำท่าเอาตัวเองไม่รอด ดูท่าINTELอยู่เบิร์ดๆเผลอๆปล่อยสิ้นปีรอกันเหงือกแห้ง

Comment

Working...
                  X