Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเลือกฆ่าใครดี มิชชั่น The Holland Play… GTA 4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเลือกฆ่าใครดี มิชชั่น The Holland Play… GTA 4

มิชชั่น The Holland Play… ผมพึ่งเล่นมาถึงครับ
    เหมือนภาค 3 เลยแฮ่ะ ระหว่าง Playboy x กับ Dwayne ตอนนี้เซพเกมไว้แล้ว
    ขอถามสาวก gta จะเลือกฆ่าใครถึงจะเป็นผลดีให้กับเรา(นิกโก้มากที่สุด)
    ดู ๆแล้ว Playboy มันรวยบ้านก็สวยดี ส่วนไอ้แก่ Dwayne ดูซกม๊ก..จริง

ฆ่า Playboy x = Dwayne อยู่ ถ้าให้มันชอบเรามากๆ จะมีความสามารถส่งลูกน้องมา 2 คนไปลุยภารกิจได้ (ถึกโครตๆ) +ได้บ้านมันมาเป็น safe house

่ฆ่า Dwayne = Playboy x หายไปจากเรื่องเรื่อง ละมั่ง จำไม่ได้

Comment

ถ้าคิดจะฆ่า Dwayne นี่คบไม่ได้แล้วอะคับ555

Comment

กำ..เล่นไปเดาไปอ่ะครับ
        เมื่อคืนผมเดาภารกิจไม่ออกครับ เผลอไปฆ่า ไอ้แก่ Dwayne จังหวะเราอยู่ใกล้ ๆบ้านมันพอดี กระทืบไม่กี่ครั้งตายซะแล้ว ตอนเดินกลับออกมาเห็นสภาพบ้านมันแล้วนึกสงสาร จริง ๆ รู้สึก Playboy มันจะสะใจมากจะให้ตังค์เรานี่ล่ะเห็นจำนวนเงินเพิ่มเป็นหมื่นเลย..
        ดีว่าเซพไว้แล้ว..ก่อน

Comment

ไอ้ เพลย์บอย X มันเลว ฉะนั้นต้องจัดการมันทิ้งซะ 55+

ส่วน ดีเวน นั้น ไม่ควรฆ่า เพราะเห็นมันทุกข์มากมากพอเเล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post
            ไอ้ เพลย์บอย X มันเลว ฉะนั้นต้องจัดการมันทิ้งซะ 55+

ส่วน ดีเวน นั้น ไม่ควรฆ่า เพราะเห็นมันทุกข์มากมากพอเเล้ว หุหุ
            คิดเหมือนผมเลยครับ ตอนแรกผมฆ่าดีเวนแล้วคิดดูดีๆ ว่าคนที่จ้างเรามามันเป็นพวกเสพสุขใช้แต่เงิน จ้างไปฆ่าคน (ด้วยความเป็นคนดี(รึปล่าว)) ผมเลยโหลดเซฟ แล้วไปฆ่าเจ้าเพลบอยxน่ะครับ

Comment

Originally posted by hoomupoo View Post

555..เมื่อคืนไปโหลดกับมาเล่นใหม่(ตั้งใจเล่น) เพล์บอยมันเลวจริง ๆ มันโทรมาจ้างเราให้ไปฆ่า ดีเวน จะให้รางวัลอย่างงามล่อใจ..แต่เราเลวกว่าหักหลังแล้วฆ่ายึดบ้านกิจการซ่องอีกต่างหาก..555

Originally posted by deedocmtc View Post
              คิดเหมือนผมเลยครับ ตอนแรกผมฆ่าดีเวนแล้วคิดดูดีๆ ว่าคนที่จ้างเรามามันเป็นพวกเสพสุขใช้แต่เงิน จ้างไปฆ่าคน (ด้วยความเป็นคนดี(รึปล่าว)) ผมเลยโหลดเซฟ แล้วไปฆ่าเจ้าเพลบอยxน่ะครับ
              เรียกว่านักฆ่าพ่อพระหรือเปล่าท่าน..

Comment

ฆ่าPlayboy Xครับ
                เสื้อมันเท่ดีฆ่าทิ้งแม่ง
                55+

Comment

เท่าที่ดูๆ
                  Dwayne น่าสงสารก่าเยอะ

Comment

มาศึกษาเป็นความรู้อีก 3-4นจะได้เล่นT_T

Comment

Originally posted by sunshineza View Post
                      เสื้อมันเท่ดีฆ่าทิ้งแม่ง
                      55+
                      *****มดีครับ

Originally posted by bodygrover View Post
                      เท่าที่ดูๆ
                      Dwayne น่าสงสารก่าเยอะ
                      สงสารมันเหมือนกัน ท่าทางสุขภาพมันไม่ค่อยดีด้วย..

Originally posted by karas100 View Post
                      มาศึกษาเป็นความรู้อีก 3-4นจะได้เล่นT_T
                      ลงเกมเล่นเลยครับ ตัวแครก 1.0.3.0 ยังไม่สมบูรณ์ 1.0.2.0 ก็มีบัคเล่นเดิม ๆเลยครับ

Comment

Working...
                      X