Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ เพิ่งซื้อ ซิ้งงมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ เพิ่งซื้อ ซิ้งงมาครับ

คือผมเพิ่งซือ้ v8 มาครับ ก่อนใส่ อยู่ที่ 48 หลังใส่ 46 ผิดปกติ รึเปล่าครับ ผมลองถอดมาใส่ใหม่ดู 2ครัง เหมือนกัน 2ครั้ง เลยครับ รบกวนพี่ๆๆช่วยทีครับ

oc ป่าว ไฟเท่าไหร่

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
      oc ป่าว ไฟเท่าไหร่
      ไม่ oc ครับ ไฟดูตรงไหนครับ ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ

Comment

ลองหาซิลิโคนดีๆมาป้ายดูครับ

Comment

5555+

Comment

Originally posted by slate View Post
            ลองหาซิลิโคนดีๆมาป้ายดูครับ
            ผมซื้อ mx2 มาพร้อมกันเลยครับ มันก็เหมือนเดิมกลุ้มมาก

Comment

Originally posted by chainsaw View Post
              ผมซื้อ mx2 มาพร้อมกันเลยครับ มันก็เหมือนเดิมกลุ้มมาก
              อย่าเพิ่งด่วนเป็นอะไรไปนะครับ ค่อยๆหาทาง ทุกปัญหามีทางออกครับ อย่าเครียดครับ ทำใจเย็นๆไว้ เดี๋ยวใจเราเย็น cpuก็เย็นตามเองครับ 5555+

Comment

V8 มันไม่ไช่เบาๆ ขันน๊อตไม่แน่น ซิงค์เอียงก็ร้อนแล้ว

รอบพัดลม RPM เท่าใหร่ มันมีตัวปรับรอบไม่ไช่หรือ

Comment

ลองดูว่ามันชิดกันหรือเปล่า

Comment

ลองดูว่าชิดปะ เเล้วพัดลมรอบเท่าไหร่ละ MX2รอสักอาทิตย์ เดี๋ยวมีลดอีกประมาณ 1-3 องศา ใจเย็นๆซิ้งเทพ อิอิอิ

Comment

Originally posted by Qzone View Post
                      ลองดูว่าชิดปะ เเล้วพัดลมรอบเท่าไหร่ละ MX2รอสักอาทิตย์ เดี๋ยวมีลดอีกประมาณ 1-3 องศา ใจเย็นๆซิ้งเทพ อิอิอิ
                      ตามนี้เลยครับ ถ้ายังไม่ได้อีก ไปทำบุญสะเดาะห์เลยครับ 5555+ ทาซิโคนหนาไปป่าว หนาไปก็ไม่ดีนะจะบอกให้

Comment

ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมลองขันใหม่ดูเเล้วเดี๋ยวมาบอกครับ

Comment

Originally posted by chainsaw View Post
                          ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมลองขันใหม่ดูเเล้วเดี๋ยวมาบอกครับ
                          ไม่เป็นไร ไอ้น้องเอ๋ย ถือว่าทำบุญ 5555+

Comment

ถ้าถอดใจ ส่งมาให้ผมครับ เดี๋ยวแลกแมงป่องแดงให้ฟรีๆ ใส่ง่ายกว่ากันเยอะ

Comment

Originally posted by Nero Angel View Post
                              ถ้าถอดใจ ส่งมาให้ผมครับ เดี๋ยวแลกแมงป่องแดงให้ฟรีๆ ใส่ง่ายกว่ากันเยอะ
                              อ่า

Comment

Working...
                              X