Announcement

Collapse
No announcement yet.

powercolor x1950pro มีขายยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• powercolor x1950pro มีขายยังครับ

มีขายยังอ่ะครับ ขายราคาหน้าร้านประมาณเท่าไรครับ เพราะดูที่เว็ป7day...แล้วมันไม่มีราคาอ่ะครับคือยังไม่ได้ไปดูพันทิพย์เลยครับ ท่านใดทราบบ้างครับ

ราคาจิงๆที่ไม่ใช่งาน คอมมาร์ก 9550 บาทครับแต่ไม่รู้ว่าของมาหรือยัง เหมือนกัน

Comment

มีขายแล้วครับที่ร้าน PC Outlet ราคาประมาณ9250-9350

Comment

แต่มันอัดไม่ค่อยไปเลยวุ๊ย....
        http://www.bit-tech.net/hardware/200...950_pro/9.html

แต่ยืนยันว่าเป็นยี่ห้อเดียวที่ขายในไทยที่มีชิป ati ragetherter ครับ(สะกดถูกเปล่าหว่าเธียร์เตอร์อ่ะครับ^^.)

Comment

ซื้อใหม่ตอนนี้ น่าตามเก็บพวกที่ปล่อยรุ่นใหญ่ไปเล่น g80 ม้าก มาก

Comment

เป็นความคิดที่ดีครับ แต่ผมชอบเปิดซิงค์ครับได้อารมณ์ม๊า.....ก0.0

Comment

http://www.vr-zone.com/index.php?i=4190

Comment

Originally posted by StereophonicS View Post
                มีขายแล้วครับที่ร้าน PC Outlet ราคาประมาณ9250-9350
                เมื่อวานไปพันทิพย์มาครับถ้าร้านพีซีเอาซ์เล็ทมาแล้วทั้งชั้น3/4ก็ไม่มีร้านเมโทรก็ม่ายมีอ่ะครับ เห็นแต่หน้าร้านของhwh sapphire x1950pro มันลงจาก9300.-เหลือ9030อ่ะครับ

สงสัยต้องถอยเบนคิวส์ไวด์สกรีนมาแก้เซ็งดีฝ่า......

Comment

ผมกะจะซื้อการ์ดจอรุ่นนี้พอดี ของยังไม่มีหรือนี่ แย่จัง

Comment

ตกลงpowercolerมีขายแล้วใช่ปะคับจะได้ไปซื้อ

Comment

Originally posted by lchayawatl View Post
                      ตกลงpowercolerมีขายแล้วใช่ปะคับจะได้ไปซื้อ
                      ยางม่ายมาง่า....ไปถามเมื่อวันพุธที่พันทิพย์มานี้เองเขาเช็คในร้าน ในคอมพ์ เลยอ่ะครับ ที่pc-outlet 2ชั้นเลย/ methro ก็ม่ายมี สงสัยต้องดูแถวสิ้นเดือนอ่ะครับอาจจะมากระแสเริ่มบูม....

Comment

PowerColor Radeon X1950 Pro Extreme มีแล้วนะครับ ผมเพิ่งซื้อมาวันนี้เอง ตัวละ 9000

Comment

มีเหรอ

มีปัญญาเหรอ 5555+
                          สะจัยจี้ง

Comment

Originally posted by ong101 View Post
                            PowerColor Radeon X1950 Pro Extreme มีแล้วนะครับ ผมเพิ่งซื้อมาวันนี้เอง ตัวละ 9000
                            แล้วX1950XTXมารึยังครับ

Comment

Working...
                            X