Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอยี่ห้อ ชนะเร็ว นี่ลากได้ไกลดีจริงๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอยี่ห้อ ชนะเร็ว นี่ลากได้ไกลดีจริงๆครับ

จากกระทู้ที่แล้ว
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=179878

หลังจากหัวเสียอยู่พักใหญ่กับ ความสามารถอันต่ำต้อยของ Quad SLI เลยเลิกครับ รอDriverใหม่ดีกว่า
    มาลองลากแบบใบเดียวดู เห็นยี่ห้ออื่นเขาลากโชว์กันมามาก ลากการ์ดชนะเร็วดูบ้าง
    ปรากฏว่าได้ทึ่งครับ กับยี่ห้อที่ราคาถูกๆ กล่องเชยๆไร้รสนิยม พี่แกไปได้ถึง 800/2000/2270 เฉยเลยครับ เดิมๆหมด ไม่มีโมไฟ เท่าที่รู้ Stock cooling นี่ยังไม่มีใครลากได้ไกลขนาดนี้นะนี่

System เดิมครับ ถอดการ์ดจอออกตัวนึง ลาก CPU เพิ่มนิด ลากแรมเพิ่มหน่อย
    การ์ดเดี่ยว ออนแอร์ ซัดไป 22K 3Dmark06 เลยครับ อิ อิ
    Last edited by Pegazus; 21 Dec 2008, 21:59:29.

แรงมากเลยนะนี่ ใบเดียว
    ต้องรอ driver ใหม่ที่จะมาดึงพลังที่แท้จริง(ป่าวหว่า)ของ 9800gx2 ตัวนี้รวถึึง quad Sli ด้วย

Comment

แรงอีกแล้ว พี่

Comment

อืม อืม..นะ ชนะเร็ว "winfast" นั่งงงอยู่นาน

Comment

- - ชนะเร็ว

Comment

ระวัง "ไปเร็ว" นะครับพี่ ^^

Comment

พี่หมอมาแต่ละรอบแรงจิงๆ

Comment

ชนะเร็ว

Comment

เย้ยยย 800!!! Stock cooler .... แจ่มเลยครับงานนี้การ์ดชนะเร็ว อิอิ

Keep pushing it

Comment

คุณหมอ ลอง down bios Version 0902 มาลองดูบ้างนะครับ เผื่อผลคะแนน 3D จะดีขึ้น
                    เพราะเท่าที่ผมเคยลองดู bios v.0901/0902 จะนำพาคะแนน 3D พุ่งขึ้นอย่างเห็นได้ชัด...

ส่วนใน BIOS Version 0501/0601/0704//0101/1001/1101 คะแนน 3D ที่ออกมาไม่น่าพอใจสักเท่าไหร่ เมื่อเทียบกับ bios Version 0901/0902

ยังไงก็ลองดูนะครับ......

Comment

ชนะเร็ว ก็ระวังไปเร็วนะครับ
                      หุหุ

เล่นซะ 800 StockCooling เลย >.<
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

แรงเกินนนน

Comment

เทพจริงๆ..

Comment

แรงจริงๆ

Comment

Originally posted by kittisak View Post
                              คุณหมอ ลอง down bios Version 0902 มาลองดูบ้างนะครับ เผื่อผลคะแนน 3D จะดีขึ้น
                              เพราะเท่าที่ผมเคยลองดู bios v.0901/0902 จะนำพาคะแนน 3D พุ่งขึ้นอย่างเห็นได้ชัด...

ส่วนใน BIOS Version 0501/0601/0704//0101/1001/1101 คะแนน 3D ที่ออกมาไม่น่าพอใจสักเท่าไหร่ เมื่อเทียบกับ bios Version 0901/0902

ยังไงก็ลองดูนะครับ......
                              ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X