Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ CLUB 4535-G ]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Notebook Acer ถ้าเปลี่ยน HDD ประกันจะขาดไหมครับ

แล้วถ้าเพิ่มแรมละครับจะได้ไหม ประกันจะขาดเปล่า

Comment

Originally posted by DevilDevil View Post
      Notebook Acer ถ้าเปลี่ยน HDD ประกันจะขาดไหมครับ

แล้วถ้าเพิ่มแรมละครับจะได้ไหม ประกันจะขาดเปล่า
      ขาดเฉพาะแรมกับHDDครับ เปลี่ยนเองได้เลย

Comment

กำลังจะซื้อรุ่นนี้เลยครับ มีปัญหาอะไรมั้งป่าวคับ

Comment

Originally posted by xcomz View Post
          กำลังจะซื้อรุ่นนี้เลยครับ มีปัญหาอะไรมั้งป่าวคับ
          เท่าที่ลองมา ใช้ดีครับ ไม่ร้อนเล่นเกมส์ลื่นดี จอสีสดดูหนังแจ่มลำโพงก็ok

Comment

คนทำไมน้อยจัง

Comment

Originally posted by bammbamm View Post
              คนทำไมน้อยจัง
              ยังอยู่ครับ อือื กำลังเล่นDMC4อยู่ครับ DX10 ปรับไฮหมด ลื่นปรื้ดๆๆ

Comment

Originally posted by ok.chok View Post
                ขาดเฉพาะแรมกับHDDครับ เปลี่ยนเองได้เลย
                คือว่าขาดเฉพาะแรมเหรอครับ

HDD เปลี่ยนได้เลยใช่ไหมครับ

หรือว่าขาดทั้ง 2 เลย

Comment

Originally posted by DevilDevil View Post
                  คือว่าขาดเฉพาะแรมเหรอครับ

HDD เปลี่ยนได้เลยใช่ไหมครับ

หรือว่าขาดทั้ง 2 เลย
                  เปลี่ยนตัวใหนขาดตัวนั้นครับ

Comment

ของผมวิ่ง 8x นะครับ ลง xp

ยังไม่ได้ทดสอบคะแนนครับ

เล่น cod4 ปรับ อุลตร้า กระตุกบ้าง

ปรับ hight ลื่นไหลครับ

Comment

Originally posted by TooMBizkiT View Post
                      ของผมวิ่ง 8x นะครับ ลง xp

ยังไม่ได้ทดสอบคะแนนครับ

เล่น cod4 ปรับ อุลตร้า กระตุกบ้าง

ปรับ hight ลื่นไหลครับ
                      ลอง window7สิครับ เท่าที่ทดสอบมาผมว่าเล่นเกมส์ดีกว่าXPอีกนะครับ

Comment

ถ้าลง win 7 เอารุ่นไหนดีครับ แล้ว driver ใช้จากแผ่นที่แถมมาพอไหมสำหรับ win 7

ถ้า ok ว่าจะลองเหมือนกันครับ

อ้อ ตัวป้องกัน ไวรัส สปายแวร์ นี่เอาของฟรีตัวไหนที่ใช้งานได้ดีพอสมควรครับ แนะนำที ^^

Comment

Originally posted by gofiro View Post
                          ถ้าลง win 7 เอารุ่นไหนดีครับ แล้ว driver ใช้จากแผ่นที่แถมมาพอไหมสำหรับ win 7

ถ้า ok ว่าจะลองเหมือนกันครับ

อ้อ ตัวป้องกัน ไวรัส สปายแวร์ นี่เอาของฟรีตัวไหนที่ใช้งานได้ดีพอสมควรครับ แนะนำที ^^
                          ลง 7100-32bitก็พอแล้วครับ driver ลงแค่ fingerprintกับCCC แค่นี้ครับ ที่เหลือเจอหมดไม่ต้องลง หรือถ้าจะลงก็ใช้ที่มากับแผ่นก็ได้ครับ driver VGA ลองเอาของ DNAไปลงดูครับ เล่นเกมส์ลื่นมากมาย http://www.donotargue.com/list.php?c=dnaati ส่วนantivirus ใช้ของAviraก็แจ่มดีครับ ใช้กับ7ได้ดีทีเดียว

Comment

สวัสดีครับ ซื้อรุ่นนี้คุ้มไหมครับ แล้วเครื่องมันร้อนมากไหม

Comment

รุ่นนี้รองรับแรมสูงสุดที่ ddr2 800 ใช่ไหมคับ

Comment

เครื่องไม่ร้อนครับ รองรับแรม800ครับ

Comment

Working...
                                X