Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำลำโพงเสียงดีๆ หน่อยครับทั้ง 2.1 5.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำลำโพงเสียงดีๆ หน่อยครับทั้ง 2.1 5.1

งบประมาณ 2500 นี่มีลำโพงไรเสียงดีๆมั่งครับ

ฟังแนวไหนล่ะท่าน

Comment

ฟังเพลงสบายๆ แล้วก็เล่นเกมแค่นั้นอ่ะครับ ไม่เน้นเบสมาก

Comment

เพิ่งไปลองฟังมาตึ้บดี 3000 บ

http://www.edifier.ca/products/m3300/m3300.html

Comment

Originally posted by camera View Post

ขอซื้อกับ คนนี้ ซิท่าน..

อ่ะคริ...อ่ะคริ....

Comment

ช่วยแนะนำทีครับ หรือจะหามือ 2 ดีหว่า เห็นเค้าว่า micro lab 5.1 ดีนี่ครับ

Comment

Originally posted by camera View Post
              เห็นท่านนั่งเฉือนตั้งนาน แระ....ไม่เห็นขาด ซักกะ..ที อิอิ..

Comment

Originally posted by tiatia View Post
                เห็นท่านนั่งเฉือนตั้งนาน แระ....ไม่เห็นขาด ซักกะ..ที อิอิ..
                โหดจิง

Comment

Originally posted by vacation View Post
                  ช่วยแนะนำทีครับ หรือจะหามือ 2 ดีหว่า เห็นเค้าว่า micro lab 5.1 ดีนี่ครับ
                  ใช้อยู่งับ กะดีนะ แต่ผมหูทั่วๆ ปายอะ มะรู้ท่านหูทองทั้งหลายจะว่าไง ^^"

ps ฟ้าผ่า ซ่อมปาย 2 รอบแล้ว >.<"

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
                    ใช้อยู่งับ กะดีนะ แต่ผมหูทั่วๆ ปายอะ มะรู้ท่านหูทองทั้งหลายจะว่าไง ^^"

ps ฟ้าผ่า ซ่อมปาย 2 รอบแล้ว >.<"
                    กำ เหอๆ ซวยจิงท่าน

Comment

คนแนะนำน้อยเนอะ

Comment

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4015

ลองไปฟังเทียบกับตัวบนดู ผมชอบ ท่านอาจไม่ชอบก็ได้

x3 5.1 มันฟังเอามันครับ ฟังสบายๆผมว่าไม่ค่อยเหมาะเท่าไร
                        Last edited by camera; 12 Oct 2007, 18:57:31.

Comment

มารอฟังครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            มารอฟังครับ
                            ท่านเทพหูทองฝังเพชร ไม่ชี้แนะหน่อย หรือครับ
                            ........................................................

Comment

ท่านเทพหูทองฝังเพชร ไม่ชี้แนะหน่อย หรือครับ
                              ........................................................
                              ไม่เคชได้ลองฟังลำโพง คอมเลยซิครับ เดียวนะนำไป ผิดๆถูกๆ แย้เลย ครับ

เอาเป็น เชียรให้ไปลองฟังเองดีกว่าครับ ผม ซื้อตัวที่ซื้อใหว เสียงถูกใจ น่าจะดีที่สุดครับ

Comment

Working...
                              X