Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา hd ไปเคลม เอาข้อมูลไปไว้ที่ไหนได้บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา hd ไปเคลม เอาข้อมูลไปไว้ที่ไหนได้บ้างครับ

ถ้าไปฝากร้านเขาคิดราคายังไงอะครับที่ไหน

ผมอยู่แถวหอการค้า ข้อมูลประมาณ 120 g ครับ

1.ไรท์ลงแผ่น
    2.ฝากเพื่อน
    3.ซื้อHDอีกลูก
    4.ฝากที่ทำงานหรือที่เรียน(ที่ไว้ใจได้)
    5.....นึกม่ออกละ

Comment

Originally posted by ผู้จัดการหญ่ายย.. View Post
      1.ไรท์ลงแผ่น
      2.ฝากเพื่อน
      3.ซื้อHDอีกลูก
      4.ฝากที่ทำงานหรือที่เรียน(ที่ไว้ใจได้)
      5.....นึกม่ออกละ

1 ไรท์มันเยอะไป
      2 เพื่อนไม่มี
      3 ไม่มีตัง
      4 ไม่มีที่ฝากได้อะครับ
      5 นึกไม่ออกเหมือนกันครับ

จริงๆอะครับพอมีทางอีกไหมครับ

Comment

1.ผมฝากเพื่อนอะ (เพื่อนเยอะ)
        ก็ประกาศในนี้ซิครับ ขอฝากข้อมูลหน่อย
        เดี๋ยวบางท่านคงใจดีให้ฝากนะท่านพื้นที่เหลือเฟือย อาจจะเสียค่าใช้จ่ายหรือไม่เสียตามตกลง
        ของผมเต็มเกือบๆ จะได้ซื้อใหม่เหมือนกัน ^^ (กองๆ อยู่ที่ห้องนั้นละ ใช้โน๊ตบุ๊ก ละ)

Comment

จีบเด็กคุมร้านเน็ต

แล้วขอจั๊มข้อมูลฝากไว้

Comment

ผมว่าก่อนอื่นเลยนะครับ อยู่แถวไหนครับ แล้วข้อมูลกี่ GB ครับ

Comment

ทิ้งไปครับ 555 เยอะมาก 120 g

Comment

แถวหอการค้าอะครับ

ข้อมูล 120 G

มีเพลง 40 G เพลงสากลและหนังเรื่องที่ชอบๆอะครับ

Comment

ฝากหนัง 3x ไว้กับเพื่อน เลย หรือไม่ก็ ซื้ออีก ลูกเก็บข้อมูล อิอิ

Comment

ถ้าไม่ีมีใครให้ฝาก ก็ DVD อะครับ

Comment

ก็เลือกเอาที่จำเป็นลงแผ่นคับ^^"

Comment

ทำใจ นึกเสียว่ามันเสีย แล้วเอาไปเครมคับ

Comment

Working...
                        X