Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลาขาด ATi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลาขาด ATi

สาวก ATi ใจอินเทล เหนแล้วคงเปนหนามตำตานะครับ อิอิ
    นับแต่นี้ อิก 3 เดือนจะไม่มีแบนด์ ATi ติดบนการ์ดจออิกต่อไป
    ATi คงเปนตำนาน เช่นเดียวกับ เอนวีเดียลบ 3dfx ออกจาก
    สารบบการ์ดจอ

ว่าแต่ AMD จะทำอย่างงัย ในเมื่อชิพ Radeon นั้นมันเหมาะกับ
    C2D เหมือนผีกับโลง the best chipset for Conroe

ขอร่วมแสดงความเห็นด้วยคนนะคับ

ในมุมมองของผม ATi (เดิม) ที่ผลิตมาอยู่ในท้องตลาด ก็ยังคงเป็น ATi เหมือนเดิม ยังเหมาะกับ Intel เหมือนเดิม ส่วนในเรื่องอนาคตที่ AMD จะดำเนินการยังงัยกับเทคโนโลยีของ ATi นั้น ผมว่าน่าจะยังใช้เวลาอีกซักพัก กว่าผลจากการควบกิจการจะส่งผลเป็นรูปธรรมในผลิตภัณฑ์คับ

Comment

AMD ลบ ATI ออกจากระบบกราด์จอ แน่นอนอยู่แล้ว พอดีผมไม่คอยชอบ AMD ซักเท่าไร...
      คงต้องเก็บแต่ความจำ ของ ATI ไว้.. แต่ก็เหมือน 3dfx ที่ต้องเลือนหายไปตามกาลเวลา...
      ถามใครก็ไม่รู้จักถึงความยิ่งใหญ่ของ 3dfx (voodoo)ใน อดีต... เหมือนกัน .....อาเมน...

Comment

ต่อไปก็มีแต่สีเขียวแล้วล่ะสิ
        nvidiaก็สีเขียวอยู่แล้ว เซ็งเลย

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
          ต่อไปก็มีแต่สีเขียวแล้วล่ะสิ
          nvidiaก็สีเขียวอยู่แล้ว เซ็งเลย
          สีซ้ำกัน อิอิ

Comment

การ์ดจอ AMD ดีใจจัง

Comment

555...AMD จาครองโลก.....เฮ้!!!!!.....

เอาการ์ดจอมาทิ่มแทงหัวใจอินเฮล....5555

Comment

เอาแล้วไง เปลี่ยนซ๋ะงั้น

Comment

ข่าวมั่วครับ ไม่เชื่อไปดูที่ www.blognone.com

Comment

เรื่องจริงป่าวอ่า ไม่มียี่ห้อ ATI แล้วเหรอ

Comment

รอให้ข่าวชัวร์ดีกว่า เหอๆ

Comment

แง้ๆๆๆๆ ATi นู๋จะกลายเปง AMD ไปซะแย้ว TT สาวก Intel นะเนี่ย

Comment

อ้าวไหงตอนรวมกันบอกว่ายังผลิตต่อไหงกลายเป็นงี้ไปได้อ่ะครับ

Comment

อืม

Comment

Originally posted by wongpat View Post
                              ข่าวมั่วครับ ไม่เชื่อไปดูที่ www.blognone.com
                              จาให้ดูหน้าไหนตรงไหนเหรอ.. พี่น้อง ใส่ใจในรายละเอียดสักนิด.. ถ้าผมตาถั่วต้องขออภัย

Comment

Working...
                              X