Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้า!!! ช็อกฝรั่งเขาทำ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้า!!! ช็อกฝรั่งเขาทำ

http://www.nvnews.net/vbulletin/showthread.php?t=109507

ดูเอาดิ

http://mybroadband.co.za/vb/showthread.php?p=1579058

เนี่ยๆ แทบคลั่ง

ดูพี่ฝรั่งท่านเขาลากสิ 850/2160/2376 (core/shader/mem)
    แล้วเดี๋ยวมาดูพี่จีนท่านลากละ บอกซะก่อว่าเขาลากไป 900/2xxx/23xx (core/shader/mem) อ่ะ

ผมว่าจะลองดู พี่ๆว่ายังไงดีครับ ผมจะลองดูดีไหม หรือว่าไม่เอาดีกว่า

เอาแล้วไง งานเข้า!!!

โฮ !!
    ยอด ๆ

Comment

เล่นน้ำหรือน้ำแข็งครับลากกันมันจริงๆ

Comment

ลองดีไหมทุกท่าน ผมซิ้งค์เดิม อาการจะหนักไหมถ้าล้มเหลว ไหม้ไหมอ่า คือค่อยๆไปง่ะไม่ลากพรืด 850 แต๊ป ไม่ใช่นะ คือค่อยๆไป มันจะเป็นอะไรไหม
        (แต่ผมแปลออกนะว่าเขาบอกว่าซิ้งค์เดิมๆ แต่รอบพัดลม 100%)
        งานเข้าคับ อยากลองจริงๆ หุหุ เอ้อแล้วเคลมได้ไหมอ่าถ้าพัง (ผมว่าไม่พังหรอกจะระวังดีๆ ค่อยๆไปง่ะ)

Comment

เปิดฝาเคสแล้วอัดพัดลมตัวละ300 1ตัวเปิดเบอร์3ขึ้น น่าจะช่วยได้เยอะครับ
          รอดูอยู่ครับ

Comment

แล้วลงรูปยังไงง่ะ วิธีลงง่ะ T-T
            สรุปปลอดภัยนะถ้าลอง เหอๆ (เพื่อ CRYSIS ฮ่าๆ)
            งานเข้าวุ้ย

Comment

เหอๆ เข้าหน้าหนาวแล้วมั้ง ลากได้ยาวเลย 555+

Comment

Originally posted by FrieeZe View Post
                แล้วลงรูปยังไงง่ะ วิธีลงง่ะ T-T
                สรุปปลอดภัยนะถ้าลอง เหอๆ (เพื่อ CRYSIS ฮ่าๆ)
                งานเข้าวุ้ย
                ให้ได้รูปก่อนดีกว่าครับจะฝากไว้นอกเว็บ OCZ ก็ได้ครับ
                รอดูอยู่นะ
                ปล.ตกลง crysis มันมีไว้เล่นหรือมีไว้ brench mark

Comment

เฮ้อออ

ทำกันได้

อิอิ

Comment

เวง กำ โหดจิงๆ
                    ท่าน FrieeZe ไม่กลัวมันจะพังเหรอ เห็นบอกอยากลากซะ

Comment

พวกฝรั่ง เค้าไม่เสียดายของ เหมือนคนไทยหรอก คับ

^____________________________^

ปล. คนไทยขี้งก -*-

Comment

เขาเทสแค่ 1024*768 ครับ แต่ก็แรง

Comment

ท่านอยาก ลากเท่าไหร่ก็ลากไปเลยครับให้มันเต็มแม๊กซ์ของมันเลย แล้วสามารถทำอย่างอื่นได้หมดทุกอย่างโดยราบลื่นอะครับ เป็นใช้ได้ ภาพไม่แตก ไม่มีอาการค้างให้เห็น ก็โอเคแล้วครับ

Comment

คนไทยเอามั้ง ลากให้ดูของผมเอง สดๆเลยครับ เมื่อตะกี้ แต่เป็น 8600 gt นะ
                            core/mem/shader เดิมๆ 540/1400/1150 mod bios เป็น 650/1600/1350 แล้วก็จัดการ overclock
                            ไปเป็น 900/2106/2001 เทส 3dmark03 มาให้ดู คะแนนไม่เยอะนะเพราะไม่ได้ oveclock cpu ทุกอย่างเดิมๆ........อิอิๆ

Comment

โว้ว ผลสรุปมาครับ ไม่ได้ ก๊ากๆๆ ได้แค่ 850/1180/2000 จ้ะ
                              ไม่มีรูป ขอโทษที ทำไม่เปง เหอๆ

Comment

Working...
                              X