Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Modern Warfare 2 จบแล้วมาคุยกันครับ(spoiler)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น Modern Warfare 2 จบแล้วมาคุยกันครับ(spoiler)

พึ่งจบตะกี้ครับ โอ้ยยยย

สนุกสนุกยอด เล่นรวดเดียวลุ้นระทึกตั้งแต่ต้นยันจบ

จากนี้จะมีสปอยร์เนื้อเรื่องบางส่วน ไม่อยากเสียอรรถรส อย่าอ่านนะคร้าบบบบบ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

ถามทุกท่านที่เล่นแล้วว่า ประทับใจเซอไพร์สฉากไหนกันมั่ง
    ผมนี่ก็
    -มาโครอฟอำมหิตได้ใจ แต่ไอ้สายแม่มโหดกว่า
    -DC โดนถล่มเละเทะ ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้นได้
    -กับตันไปบ์!! ยังไม่ตาย!!! ออกมาปุ๊บ พี่โซ๊บเราหมดบททันที 555 (ซีรี่ย์นี้ไม่มีท่านได้ไงเนอะ)
    -... อ้ายแชปเพตมันทรโย้ด ... ฉากจุดน้ำมันราดแมงสาบ เล่นเอาคนเล่นคุ้มคลั่ง นึกว่าจะมีปาติหารย์ช่วย
    - .. สุดท้ายพระเอกก็ยังเป็น Soap อยู่ดี 555
    - ด่านสุดท้ายสองมหาเมพ ทำได้ไง ลุยทั้งกองทัพ
    -ฉากจบระทึกอีกแล้วครับท่าน ลุ้นหัวใจวาย ... จิ้มก็โดนสวน จะคว้าปืนก็โดนเหยียบ กับตันไปบ์ ก็สู้กไม่ได้อีก สุดท้าย เอามีดปาหัวตายคาที่ สะใจ!!!
    ไอ้ตัวเบื้องหลัง ตายซร้า

แต่คาใจไม่หายมาคอรอฟ ไม่ได้โดนเก็บแฮะ ... ตัวละครเจ๋งๆ แบบนี้สงสัยไว้ต่อภาค 3 XD

-ด่านที่ชอบที่สุดด่าน 4 (โคตรยาก) ข้าศึกมันมาทุกทิศทุกทาง
    กับด่านรองสุดท้าย ได้บรรยากาศเดิมๆ เราได้เล่นเป็น Soap ที่กะลังแค้น ที่ Roach ตาย
    เพลงโคตรอลัง Han Zimmer เจ๋งอีกแล้ว
    ลองฟังกันดูครับ
    http://www.mediafire.com/download.php?m3gjyzudtxy
    -ปืนที่ชอบที่สุด ACR อย่างเท่ห์ครับ!

ท่านที่จบแล้วมีความเห็นอะไรมาแชร์กันได้ครับ

ปล. เกมนี้สอยแผ่นแท้แน่นอน
    Last edited by stvalkyrie; 9 Nov 2009, 22:05:28.

หมดอารมณ์เล่น T_T

Comment

สปอยเต็มๆ!!!!!

Comment

Modern Warfare 2

มันออกแล้วเร๊อะ ?!!

พูดให้ถูกภาคไหน เพราะ Modern Warfare 2 จะออกวันที่ 11 และตาม bit ก็ยังไม่มาด้วยซ่ำ

Comment

ของ Xbox เห็นว่าออกมาแล้ว

Comment

จะสปอยทำไมฟร่ะ -*-

Comment

หัวกระทู้เค้าก็บอกแล้วว่า ใครเล่นจบแล้วถึงให้เข้ามานิ จขกท. ไม่ผิดนะ

ผมอยากเข้ามาถามว่าคุ้มค่าไหมครับกับเงิน พันกว่าบาท ที่เสียไป....

Comment

Xbox 360 ออกตั้งแต่วันจันทร์ครับ

พอดีทนรอของ ไม่ไหวโหลดมาก่อน อิอิ

Comment

เป็นของXboxใช่มั๊ยครับที่ท่านกล่าวถึงอยู่

Comment

ถูกต้องครับ

เล่นจบแล้วจะมีโหมด Co - op

พิเศษมาด้วย

อย่างที ผู้กำกับว่า

ทีมสุดยอด คือมากันแค่ 2 คน ภาคนี้ใส่มาหลายฉาก

เด็ดสุดๆ คือด่านสุดท้ายแหละ เล่นซะพี่สเนคเมทัลเกียร์ชิดซ้าย

เพลงประกอบก็อลังการได้อีก

ภาคนี้ดูเครดิตได้ Han Zimmer มา Compose ให้ครับ

ผลงานดังๆ ที่ผ่านมาก็ Gradiator , Black Halk Down , Pirat สุดยอดครับ

Comment

Originally posted by stvalkyrie View Post
                      ถูกต้องครับ

เล่นจบแล้วจะมีโหมด Co - op

พิเศษมาด้วย

อย่างที ผู้กำกับว่า

ทีมสุดยอด คือมากันแค่ 2 คน ภาคนี้ใส่มาหลายฉาก

เด็ดสุดๆ คือด่านสุดท้ายแหละ เล่นซะพี่สเนคเมทัลเกียร์ชิดซ้าย

เพลงประกอบก็อลังการได้อีก

ภาคนี้ดูเครดิตได้ Han Zimmer มา Compose ให้ครับ

ผลงานดังๆ ที่ผ่านมาก็ Gradiator , Black Halk Down , Pirat สุดยอดครับ

ชอบผลงาน Han Zimmer มากครับ ลองดู THE ROCK ด้วยครับ ถ้าแนวทหารแบบนี้ถนัดพี่แกเลย

Comment

ได้อ่านแล้วแทบอดใจรอเวอร์ชั่นพีซีไม่ไหว >.<"

Comment

พิมซะไม่เห็นภาพเลย

Comment

เออ ผมรู้ว่าคุณรวย มี X360 ไว้ครอบครอง
                            เออ ผมรู้ว่าคุณฟิต นั่งเล่นจนจบภายใน 3 วัน
                            แต่ คุณรู้ไหมว่า ยังมีคนในบอร์ดนี้เกินครึ่งที่ยังไม่ได้เล่น

ดังนั้น ใจเยนๆได้ไหมเฮ้ย !!!!!!!!!!!!!!!!!!! ><

Comment

ชื่อกระทู้่ว่าสปอย แต่ผมก็ดันอ่านซะหมด

Comment

Working...
                              X