Announcement

Collapse
No announcement yet.

(ไม่รู้ถูกห้องป่าว)อยากได้ PSU WATT แท้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• (ไม่รู้ถูกห้องป่าว)อยากได้ PSU WATT แท้ครับ

งบ 1500 (จนอ่ะ)อยากได้ PSU WATT แท้ได้ตัวไหนบ้างครับ ขอถูกๆอ่ะ ตังไม่พอ
    Last edited by darkfox; 23 Feb 2010, 20:56:55.

เพิ่มอีก 300 เลือก
    Raidmax 530w 1500.- นี่จับคู่ได้ยัน 5770 เลยนะครับ หรือ งบน้อยจริงๆ ใช้การืดจอไม่คอ่ยกินไฟมากนักก็

Coolmaster eXtreme Power Plus 350W 1000.- ก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by joi100 View Post
      เพิ่มอีก 300 เลือก
      Raidmax 530w 1500.- นี่จับคู่ได้ยัน 5770 เลยนะครับ หรือ งบน้อยจริงๆ ใช้การืดจอไม่คอ่ยกินไฟมากนักก็

Coolmaster eXtreme Power Plus 350W 1000.- ก็ได้ครับ
      ผมใช้ 4670 อ่ะครับ อ้อ Raidmax อ่ะ วัตต์แท้มั้ย

Comment

uPPPP

Comment

ไม่แท้ ถึงขั้น 80+ หรอกครับ แต่จ่ายไฟนิ่งคุ้มราคาหลายๆ คนเชื่อใจเลือกไปใช้ครับ ผมเองก็ 1 ในนั้น สเปคตามลายเซนต์เลยครับ

4650 ผมก็ กินไฟไม่ต่างจาก 4670 ของท่านเท่าไรหรอกครับ อิๆ

Comment

.1
            Last edited by sukitmax; 23 Feb 2010, 01:11:06.

Comment

Originally posted by sukitmax View Post
              แท้คับ
              ....
              ไหงมีแท้กะไม่แท้เนี่ย
              Last edited by darkfox; 23 Feb 2010, 01:20:48.

Comment

raidmax 530 ไม่แท้ครับ
                มันกึ่งๆ จ่ายไฟราวๆ 70%+ แต่จ่ายไฟนิ่งและก็ราคาถูก
                คนส่วนใหญ่เลยนิยมใช้น่ะครับ

(เคยหาข้อมูลเกี่ยวกะตัวนี้ ลืมเครดิตไปแล้ว *0*)

Comment

Enermax ไปเลยครับพี่น้องครับ ไม่แท้ไม่รู้ว่าไงแล้วครับ (แต่งบทางใครทางมันนะครับ ><)

Comment

งั้นเพิ่มงบเป็น 1500 ก็ Raidmax 530 สินะครับ

Comment

tt ก็ work i-cube ก็แหล่ม Scythe,NOX เยอะครับ

Comment

นอนยังว่า raidmax ไม่แท้

แนะนำเหมือนข้างบน แต่ TT จะแพงหน่อย ถ้างบไม่ถึงเล่น iCute ก็ได้

Comment

Originally posted by kessopha View Post
                          tt ก็ work i-cube ก็แหล่ม Scythe,NOX เยอะครับ
                          มีรุ่นไหนน่าสนใจบ้างครับ

Comment

ในงบ1500 raidmax น่าจะคุ้มสุดนะ - 3 -
                            ถ้ามีงบเพิ่มก็ตัวเลือกเยอะหน่อย * - *

Comment

Nox Urano II 530W ราคา 1450 ที่ TK ครับ

Watt เต็มนะครับ ไฟนิ่งด้วย...

Comment

Working...
                              X