Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA ???

ขอถามไรหน่อยจ้า กาดจอ Galaxy7300GT 256mb 128bit ddr3 8ท่อไปป์ แล้วก็ Galaxy7600GT 256mb 128bit ddr3 12ท่อไปป์ มันต่างกันเวลาคล๊อกตรงท่อไปป์ที่7600GTมีมากกว่าแล้วมีอะไรแตกต่างนอกจากนี้อ่ะครับ ทางด้านความแรงก็เหงmb bit ddr ก็เหมือนกันต่างกันแค่ไปป์ ผมมะเข้าใจ ใครรู้บอกผมทีนะคับ ขอบคุงมากๆเลยคับ

ก็ไปท์นั่นอะครับ มันเป็นท่อที่ส่งผ่านความแรงไงครับ 8 กับ 12 มันต่างกันครับบ

Comment

ต่างแบบคนละแนวเลย

Comment

Originally posted by คน View Post
        ต่างแบบคนละแนวเลย
        ต่างไงหรอ

Comment

หรองั้นถ้าไปป์7300GTมี12ไปป์ก็แรงเท่า7600GTใช่ไหมคับ

Comment

ว่าแล้น

คนละแนว หมายถึงความแรงอ่ะ ผมก็ว่าบอกไม่หมด แนวแซวอ่ะแซว

Comment

7300GT8ไปป์ 7600GT12ไปป์ มันแตกต่างกันแค่ไปป์4ตัวหรอคับมีไรต่างจากนี้ไม๊คับ ช่วยบอกผมทีนะพอดีจะไปซื้อพุ่งนี้แล้ว

Comment

GPU ไง ตัวเดียวกันเรอะ ตัวหลักเลยเนี่ย ต่างเยอะ

ถ้า 7600gs พอทน

ยิ่งลบหยักแล้ว ต่างเยอะไปใหญ่ เห็นผลๆ

Comment

อ๋อต่างตรงไปป์แล้วก็GPU อืมๆคับเข้าใจแล้ว ขอบคุงมากๆ

Comment

Working...
                  X