Announcement

Collapse
No announcement yet.

Turion x2 ประหยัดไฟไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Turion x2 ประหยัดไฟไหมครับ

คนที่ใช้ Turion x2 อยู่ช่วยบอกหน่อยครับพอดีสนใจแต่ยังไม่เคยสัมผัสของจริง ใช้ได้ประมาณกี่ชั่วโมงโดยเฉลี่ย

ของเพื่อนผม Atec ได้แค่ชั่วโมงนิดๆ ก็เต็มกลืนแล้ว

Comment

ผม ASUS อยู่ได้ 2 ชม 40 นาที (เปิดเพลงฟังอย่างเดียวนะและไม่ได้พับด้วย) ถ้าไม่ใช้ Wifi แต่ถ้าเปิด Wifi จะได้ 2 ชมครับโดยประมาณ อ้อ จอ 15.4 WXGA นะครับแบต 8 Cell ด้วย

Comment

Originally posted by Dark Avenger MX View Post
        ผม ASUS อยู่ได้ 2 ชม 40 นาที (เปิดเพลงฟังอย่างเดียวนะและไม่ได้พับด้วย) ถ้าไม่ใช้ Wifi แต่ถ้าเปิด Wifi จะได้ 2 ชมครับโดยประมาณ อ้อ จอ 15.4 WXGA นะครับแบต 8 Cell ด้วย
        กินไม่ใช่เล่นๆเลยนะ

Comment

นั่นซิครับ ก็ผมจอ 15 นิ้วอ่ะครับแฮะๆ

Comment

ผมVaio sz35 4 ชม.กว่าๆเอง มันโกหกอ่ะในเวปบอก6.5ชม.ใช้จริงประมาณ4ชม.กว่าๆหายไปตั้ง2ชม.ขนาดปรับstamania modeไปใช้การ์ดจอ950แล้วนะเนี่ย

Comment

Working...
            X