Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีวิธีลงวินโด2ตัวไหมคับ? xp+วินต้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีวิธีลงวินโด2ตัวไหมคับ? xp+วินต้า

ใครมีวิธีลงวินโด2ตัวไหมคับ? xp+วินต้า

ใครมีวิธีบ้างคับ ขอผมหน่อย

ผมต้องใช้งานวินโด 2 ตัวนี่อะคับ

ลง XP ก่อน ใว้ไดร์ที่ต้องการ

ใส่แผ่น วิสต้า เลือกไดร์ที่ต้องการ (อย่าซ้ำกับ XP) เลือกฟอแม๊ต แล้ว Next

พอลงเสร็จตอนบูท มันจะมีให้เลือก 2 อัน ปกติมันจะอยู่ที่ วิสต้า ถ้าอันบนคือเลือกเข้า XP ครับ

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
      ลง XP ก่อน ใว้ไดร์ที่ต้องการ

ใส่แผ่น วิสต้า เลือกไดร์ที่ต้องการ (อย่าซ้ำกับ XP) เลือกฟอแม๊ต แล้ว Next

พอลงเสร็จตอนบูท มันจะมีให้เลือก 2 อัน ปกติมันจะอยู่ที่ วิสต้า ถ้าอันบนคือเลือกเข้า XP ครับ
      ขอบคุนมากๆเลยคับ

Comment

Working...
      X