Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ร้าน JIB ร้าน HI-END ที่เซียร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ร้าน JIB ร้าน HI-END ที่เซียร์

เมื่อวันจันทร์ที่ 8 ธันวาคม แล้ว ผมไปซื้อเคส Cooler Master Elite 333 ปรากฎว่าช่อง USB ข้างหน้าเสียไป 1 ช่อง วันนี้ผมเอาไปเปลี่ยน พนักงานบริการดีมาก แค่ไปบอกเค้า เค้าก็เปลี่ยนให้เลย เยี่ยมจริงๆ ไม่เหมือนบางร้าน ซื้อของไปไม่ถึง 7 วัน เอากลับไปเปลี่ยน โคตรเรื่องมากเลย อ้างว่าแบบนู้นมั้ง แบบนี้มั้ง แต่ที่นี้เค้าแถบไม่เช็คอะไรเลยเปลี่ยนง่ายมาก บริการก็ดีจริงๆ

แต่เสียดายอย่างนึงรุ่นที่ผมซื้อไปตอนแรกไม่มี เลยได้เปลี่ยนมาเป็นรุ่น Elite 331 แต่ก็ไม่เป็นไร
    เพราะบริการเค้าดีจริงๆ

ปล.บริการดี มีชัยไปกว่าครึ่ง

ตามนั้นครับ ภายใจเจ็ดวันเปลื่ยนให้เลย เห็นหลายร้านโม้ไว้เหมือนกัน
    เอาจริงๆก็ทำกันไม่ค่อยได้ ไม่รู้จะโม้ไปทำไม

Comment

เห็นเค้าเทคแคร์ดีเหมือนกันครับ JIB Hi End เนี่ย

Comment

Firefox 3.04 ทำCPUรัน100%

Firefox 3.04 ทำCPUรัน100%
        เอาออกแล้วลงใหม่พอใช้ไปซักพักก็เป็นอีก
        ต้องไปปิดใน Task Manager เป็นเพราะอะไรครับ

Comment

เฮ้ยๆๆๆ
          ทำไมกระทู้ผมมาอยู่ในนี้
          ขออภัย จขกท
          ช่วยลบทีครับ

Comment

ใช่ครับเขาบริการดีครับเป็นกันเองกับลูกค้าดีนะครับผมว่า ถ้าของตัวไหนหมดแล้วเราจะเอาจิงเขาก็จะสั่งให้เลยนะครับมัดจำครึ่งหนึงก่อนพรุ่งนี้มาเอาของเลย บริการดีทากครับที่นี่

Comment

ใช้ครับ บริการดี แถมคนขาย น่ารักซะด้วย 55+

Comment

*0*-.

hahaha firefox มายังไงละนั้น

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
                  ใช้ครับ บริการดี แถมคนขาย น่ารักซะด้วย 55+
                  ยังไม่เคยซื้ออะไร แต่คนขายน่ารักจริง ๆ คอมเฟริม....

Comment

เห็นด้วยต่างจากเมื่อก่อนเลย เมื่อ3-4ปีที่แล้ว เยี่ยม

Comment

ผมเคยซื้อ DVD/RW มือบอนไปแงะแล้วที่เปิดปิดเจ๊ง เลยเอาไปเปลี่ยนภายใน 14 วันหลังจากซื้อเค้าก็เอาของใหม่มาให้ เหมือนกัน อิอิ

Comment

อยู่ที่พนักงานด้วยครับ ช็อปนั้นคุยดี ผมไปบ่อยๆ ซื้อ xfx98+ ก็ซื้อที่นั่นแหละ บริการดีใช้ได้เลย

Comment

Originally posted by vani11ass View Post
                          ใช่เลยครับ เสียงหวานๆ พูดเพราะๆ วันนั้นเลยเสร็จร้านนี้ไปทีนึงเลย

คือซื้อ XFX 9800GT มาตัวนึงน่ะคับ หุๆ

Comment

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ผมว่าของเค้าแพงประมาณ 5-10% เมือเทียบกับ advice อ่ะ jib ผมเลิกซื้อของที่นั่นไปนานแล้ว

Comment

แต่บางอย่าง advice ก็ไม่มีนะครับ เลยต้องซื้อเป็นอย่างๆไปครับ

Comment

Working...
                              X