Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M4A785TD-V EVO มาแล้ว~ ค่าตัวเพียง 3,790 (Jedi)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M4A785TD-V EVO มาแล้ว~ ค่าตัวเพียง 3,790 (Jedi)

[/IMG]

http://www.jedicool.com/product.php?id=1395

ท่านใดที่ เป็นเจ้าของแล้ว ช่วยเอามา โชว์กันหน่อย ผมอยากจะเห็นจริงๆ~

***งกับ GA-AM790XT UD4P 800 บาท อืม..

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ******งกับ GA-AM790XT UD4P 800 บาท อืม..
      เอา HD4200 ไงพี่ อิอิ~

Comment

Originally posted by ramezez View Post
        เอา HD4200 ไงพี่ อิอิ~
        ถ้างบจำกัดก็น่าซื้อครับ แต่้ามีงบเหลือๆ ไม่ค่อยสน เท่าไรครับ VGA ON มีไว้เข้าเวปได้ ต้อง VGA แยกพังเป็นใช้ได้แล้วครับ

Comment

สวยดีเหมือนกันครับผม น่าสนดี

Comment

เดี่ยวหาเหยื่อมาลองดูก่อน อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              ถ้างบจำกัดก็น่าซื้อครับ แต่้ามีงบเหลือๆ ไม่ค่อยสน เท่าไรครับ VGA ON มีไว้เข้าเวปได้ ต้อง VGA แยกพังเป็นใช้ได้แล้วครับ
              ผมกำลังจะประกอบ AMD พอดีเลย
              ตกลง 790 นีมันดีกว่า ทุกกรณี เลยใช่ไหมครับ~

Comment

Originally posted by ramezez View Post
                ผมกำลังจะประกอบ AMD พอดีเลย
                ตกลง 790 นีมันดีกว่า ทุกกรณี เลยใช่ไหมครับ~
                ที่ไม่ดีแบบเห็นๆเลยเท่าที่ดูคือ แพงกว่าครับ
                เพราะ 785 ผมยังไม่เคยลองไม่รู้จะบอกว่าไงครับ แต่ถูกกว่าแน่ๆครับ

Comment

คุ้มๆๆเิิปิด4หัวได้ด้วย

Comment

เปิดตัวถูกกว่าที่คิดแฮะ

Comment

วะวะวะว้าว ออกมาซักที รอราคาลงอีกนิสซื้อมาไว้โหลดบิทดีกว่าาา สวยดี อิอิ
                      Last edited by beezajungka; 3 Aug 2009, 18:59:36.

Comment

สวยดีแหล่ม เฟสจ่ายไฟ พอดูดี

Comment

ซื้อ M4A78 PRO ได้ไม่ถึง 2 เดือนแลย

- -

Comment

หง่ะ ถอย MA790GP มาแล้วหง่ะ

แต่ก้นะ ซื้อแล้ว แง่ว

Comment

*0* สิ้นเดือนก่อน ค่อยสอย งบหมดซะแหละ T_T

Comment

Working...
                              X