Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเล่นเกมส์ประเภท รถแข่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเล่นเกมส์ประเภท รถแข่ง

ความรู้น้อย หัดใหม่ แต่อยากเล่นเกมส์ รถแข่ง ท่านใดใจดี ขอสัก 1 เกมส์+วิธีลง+วิธีเล่น ด้วยนะครับ
    ผมมือใหม่จริงๆ ขอบคุงคับ..

GRID - NFSWM - FLATOUT 3

Comment

Originally posted by nak2008 View Post
      ความรู้น้อย หัดใหม่ แต่อยากเล่นเกมส์ รถแข่ง ท่านใดใจดี ขอสัก 1 เกมส์+วิธีลง+วิธีเล่น ด้วยนะครับ
      ผมมือใหม่จริงๆ ขอบคุงคับ..
      ตอนนี้ก็มี GRID นี่แหละครับ ภาพสวยสมจริงสุดๆ

และก็นี่ครับผม

จิ้มกันเบานะครับ

Comment

GRIDภาพสวยสมจริงพังเป็นพัง ทำให้รู้ว่าการจะขับรถให้ถึงเส้นชัยนั้นเป็นเรื่องลำบากเหมือนกัน

Comment

GRID อย่างไม่ต้องคิดนาน สวย+แจ่ม+แหล่ม+???

Comment

GRID ครับ แนะนำ

แล้ว ใครที่เล่น Flatout : Ultimate Carnage แล้ว ขอถามหน่อย
            มันต่างจากภาค 2 มากไหมครับ เพราะดูๆแล้ว เหมือนๆกันเลย แค่ภาพสวยขึ้น - -

Comment

เล่นเกมขับรถนี่ ใช้คีย์บอดเล่นจะดีหรือเปล่าอะครับ หรือว่าต้องซื้อจอยพวกมาลัยครับ

Comment

Originally posted by examiner View Post
                เล่นเกมขับรถนี่ ใช้คีย์บอดเล่นจะดีหรือเปล่าอะครับ หรือว่าต้องซื้อจอยพวกมาลัยครับ

แล้วแต่คนเล่น
                บางคนขอแค่เล่นแก้เซ็ง ก็คียบอร์ดพอ ไม่ต้องลงทุนอะไร

หรือมีตัง หรืออยากอรรถรสที่สมบูรณ์แบบมากขึ้น
                ก็ลงทุนไปซื้อจอยพวงมาลัยมาใช้ครับ

ขึ้นอยู่กับตัวผู้เล่นทั้งสิ้น

Comment

Working...
                X