Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK 775i65GV กับ X1650Iceq

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASROCK 775i65GV กับ X1650Iceq

อยากทราบว่า ASROCK 775i65GV กับ X1650Iceq 512 mb. มานไช้คู่กานได้ไหมคับ

ต้องระวังให้ดี
    GV มันเลือก VGA มากๆ
    ดูๆ แล้ว ท่าทางจะใส่ไม่ได้ อะ

http://www.asrock.com/mb/vga.asp?Mod...gv&s=775&c=VGA

.

Comment

อืมคับ

ผมซื้อมาแล้วละคับ แต่ก็ไส่ไม่ได้ คับ

ผมซื้อมา2เดือนที่แล้วอ่าพี่ไปซื้อมาไห้เลย หมดไปฟรีๆ

ตอนนี้กะลางขาย ไป 1600บาทอ่า

คุ้มไหม งับ

Comment

เซง ชะมัด ซื้อมา 2350
        ....

Comment

Originally posted by kobkung4 View Post
          อืมคับ

ผมซื้อมาแล้วละคับ แต่ก็ไส่ไม่ได้ คับ

ผมซื้อมา2เดือนที่แล้วอ่าพี่ไปซื้อมาไห้เลย หมดไปฟรีๆ

ตอนนี้กะลางขาย ไป 1600บาทอ่า

คุ้มไหม งับ
          เอางี้ใหม
          หาซื้อเมนบอร์ดใหม่ นะ

Comment

เมนบอด อานไหนดีอ่าคับ

แล้วราคาเท่าไรหรอ

Comment

มือ1 คงไม่มีขายละ
              หาซื้อมือ2 ในหมวด IT Market นะ
              แล้วตอนนี้ใช้ CPU อะไรนะ
              Socket 775 ที่ Slot VGA เป็น AGP นะ
              เเต่เห็นเเว๊บๆ ว่ามีคนขาย Asus P5VDC-X ตัวนี้นะใส่ได้พอดี

Comment

ขายไปละ กาดจอ

Comment

Working...
                X