Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่างๆเอาภาพเกมNeedMWมาให้ดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่างๆเอาภาพเกมNeedMWมาให้ดู

ที่4AA/16AF (ปรับ8AAไม่มีผลความแตกต่าง)

*
    *คันนี้คันclassicแต่ไม่แรงที่สุดในเกม
    *

*
    *แสงถือว่าใช้ได้ถ้าเป็นR600จะขนาดไหน o_*
    *

*
    *ไวเปอร์คันนี้เงาวับ
    *

*
    *เปรี้ยว~~~~~
    *

*
    *งานนี้คนเก็บทางด่วนตายเหงเก๋
    *

*
    *ชอบภาพนี้จริงๆ
    *
    ช่วงนี้เกมDX10เริ่มออกมากันบ้างแล้ว ต้องมาลงวิสต้าอีก
    Last edited by mintjee2; 17 May 2007, 05:49:41.

โทรไปหาแฟนไม่ติดเลยนอนไม่หลับเอามาลงอีก
    *

*
    *พี่คนนี้เห็นเค้าว่าตายแล้วนะครับ
    *

*
    *รูปนี้เห็นมันตีแต่ปืนด้านซะงั้น
    *

*

*
    *อู้หู!!!!
    *

*
    *อันนี้ฐานทัพของผมsupreme commander
    *

*
    *แต่ดันทำนิวเคลียร์ลั่นใส่ฐานตัวเอง
    *

*
    ขอขอบคุณในความอดทนในการเยี่ยมชมมา ณ ทีนี้ด้วยครับ
    Last edited by mintjee2; 17 May 2007, 06:48:12.

Comment

.......อิอิ..ช่วงลองของเหรอครับ......อิอิ

Comment

ท่านพอมีโปรแกรมที่โหลดรถเท๋ๆหรืดเปล่าครับ ขอหน่อย

Comment

fearรูปสองอ่ะเกือบทำผมช็อคตาย
          พอหลังๆเริ่มชิน

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
            fearรูปสองอ่ะเกือบทำผมช็อคตาย
            พอหลังๆเริ่มชิน
            เหมือนผมเลยครั้งแรกนี่รัวไป 3-4 นัดได้ มือหลุดจากเมาส์เลย จนป่านนี้ก็ยังไม่กล้าเล่นต่อหันมาเล่น S.T.A.L.K.E.R แทนละ

Comment

8800 GTS 320 หรอเนี่ย หูย น่าภูมิใจ

มีกระตุกบ้างไหมครับ หรือลื่นหัวแตกตลอด

Comment

E6400ที่3.5Ghz กับ8800GTSที่ 610/950*2 สามารถเล่นได้สบายๆเลยครับ fearที่ 1280*960ปรับได้เสุดหมดทุกอย่างเลยครับ Vsyn,soft shadow แต่ supreme comander ต้องทำใจครับ มีทริกนิดนึงถ้ามันกระตุก ลองกดให้ออกไปวินโดแบบนึงซัก15วินาทีแล้วเข้ามาใหม่จะไม่กระตุก

Comment

Working...
                X