Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเรื่อง "ฝาข้างเคสใส" ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเรื่อง "ฝาข้างเคสใส" ครับ

คือกระผมอยากทราบว่า มีที่ไหนเขาขายเลยไหมครับ

คือไปร้านอคิลิค เขาคงไม่ทำให้หรอกครับ เพราะฝาเคสอันเก่าผม มีรายละเอียดเยอะมากๆ เลยครับ จ้างเค้าทำ คงได้ราคาเดียวกับที่ซื้อเคสใสทั้งเคสใหม่เลยแหละครับ -*-

ทีนี้ ผมอยากทราบว่า ถ้า สมมุติ จะไปให้ ที่ร้านเขา MOD มีที่ไหนบ้างครับ ที่รับทำ ฝาข้างอคิลิค

ไม่ค่อยอยากเจาะอันเก่าเท่าไหร่เลยครับ

แบบทั้งแผ่นเลยมีไหมครับ ที่เป็นฝาเคสครับ (แบบมี รูพัดลมข้างเคส และมีรูระบายอากาศพอเหมาะ ครับ)

ขอบคุณมากๆครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

ลองไปเดินดูอ่ะครับ เยอะมาก

Comment

เฉพาะ ฝาข้างนะครับ

อยากทราบว่าเยอะมากนี่ที่ไหนครับ ?
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมเหนก้อ tk กะ jedi ราคาตั้งแต่ 1800 ยัน หมืนฟ่า

จะตัดเองก้อได้นิครับ

Comment

Originally posted by panpan182 View Post
          ผมเหนก้อ tk กะ jedi ราคาตั้งแต่ 1800 ยัน หมืนฟ่า

จะตัดเองก้อได้นิครับ

หา+++แค่ ฝาข้างนี่ 1800 ยันหมืนกว่าเลยเหรอครับ

1800 นี่เคสผมทั้งตัวเลยนะครับ !!!!

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            หา+++แค่ ฝาข้างนี่ 1800 ยันหมืนกว่าเลยเหรอครับ

1800 นี่เคสผมทั้งตัวเลยนะครับ !!!!
            http://www.tkcom99.com/
            http://www.jedicool.com/index.php

ทั้งเคสเลย ลองดูครับ

Comment

แล้ว มีแบบ ขายเฉพาะ ฝาข้างไหมครับเนี่ย -*- แบบไม่ใช่ ทั้งตัวเคสครับ

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
                แล้ว มีแบบ ขายเฉพาะ ฝาข้างไหมครับเนี่ย -*- แบบไม่ใช่ ทั้งตัวเคสครับ
                ไม่มีหรอกครับ อย่างนั้นต้องตัดเอง

ลองไปดู ที่form modเคยเหนมีคนมาแนะนำวิทีตัด

Comment

Working...
                X