Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว Left 4 Dead ของแท้ ราคาไทย มีทั้งแบบกล่องและแบบ Serial Code

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DLC คืออะไรอ่ะครับ เด๋วผมจะซื้อครับรอเงินอยู่ครับ

Comment

เอ่อน่าสนครับแต่ ซีเรียลผมว่ามนน่าจะซื้อเกมด้วยเลยนะเพิ่ม100เดียวเอง - -

เอ่อขอถามหน่อยครับ มันจะมีเข้าแบบทางการไหมครับแบบเช่นทาง Zest เอามาขายงี้อะครับผมถ้ามีเดี๋ยวจะได้เก็บเงิน*0*

เอ่อท้ายสุดนี้ผมขอยืมของพี่ไปโฆษณาต่อที่อื่นนะครับพอดีที่โน่นมีคนสนใจเป็นพันเลยครับ ไม่ว่ากันนะครับ -w-
      Last edited by karas100; 7 Apr 2009, 00:21:46.

Comment

DLC Downloadable Content: Survival Pack ใช่ป่าว?

เห็นเขาบอกว่าจะมาภายใน วันที่ 21 April

ประกอบหลักๆ ไปด้วย
        mode ใหม่ Survival mode อยู่รอดให้นานที่สุด มีระเบิด+ถังแก็ซให้บาน
        map ใหม่ The Light House ไว้เล่น Survival (จริงๆเล่นได้หลายด่านนะ)
        VS ใหม่ Death Toll กับ Death Air ได้เล่นแล้ว

อุดหนุนแผ่นแท้กันเยอะๆ นะครับ

Comment

แล้วเล่นผ่านเซิฟไทยมั้ยครับนิ

เน็ต 1เมก ต่างประเทศไม่รอดแน่ๆ

Comment

Originally posted by qbert View Post
            ดีๆคับ ช่วงนี้หาเกมส์ออนไลน์เล่นยาก(หลังจาก2412ถูกปิด) อยากเห็น package อ่ะคับ
            ส่วนของ แพกเก็จ อีกซักพัก ผมจะหามาลงให้นะคับ ซึ่งตอนนี้ยังไม่แน่ใจว่า ของใหม่ จะเข้าก่อนหรือไม่คับ ถ้า Expansion มันเข้าพอดี ในส่วนของแพกเก็จ จะเปลี่ยนไปด้วยคับ

Originally posted by Hydra02 View Post
            จากข่าว จำได้ว่าจะมีแบบ Collector Edition หรือ Limited Edition
            ไม่ทราบว่า ยังมีอยู่ไหมครับ หรือว่าไม่มีแล้ว ?

แล้ว DLC ที่ว่านี้ คืออะไรอ่ะครับ ใช่ Patch ป่ะ หรือว่าเป็น แผนที่ใหม่ๆ ที่ทาง Valve ทำมาใหม่ครับ ?
            อันนี้จะเป็นแบบ Limited Edition คับ 2000ชุดเท่านั้น เพราะ จะมีแบบ Expansion ออกมาก็ต้องเปลี่ยนรูปแบบใหม่คับ

ส่วน DLC ที่ผมเข้าใจ นี่ คือโปรแกรมสำหรับร้านเกมคับ สำหรับ ล็อคอิน stream อัตโนมัต

Originally posted by jonoaugi View Post
            แล้วบริทัษอะไรรับเข้ามาอะครับ
            CGT คับ

Originally posted by Yoonnoob View Post
            DLC คืออะไรอ่ะครับ เด๋วผมจะซื้อครับรอเงินอยู่ครับ
            อย่างที่กล่าวไปข้างต้นคับ ในที่นี้ ผมยังเข้าใจอยู่ที่ว่ามันคือโปรแกรมของร้านเกม คาเฟ่ นะคับ

สามารถ สั่งจองได้แล้วนะคับ

Originally posted by karas100 View Post
            เอ่อน่าสนครับแต่ ซีเรียลผมว่ามนน่าจะซื้อเกมด้วยเลยนะเพิ่ม100เดียวเอง - -

เอ่อขอถามหน่อยครับ มันจะมีเข้าแบบทางการไหมครับแบบเช่นทาง Zest เอามาขายงี้อะครับผมถ้ามีเดี๋ยวจะได้เก็บเงิน*0*

เอ่อท้ายสุดนี้ผมขอยืมของพี่ไปโฆษณาต่อที่อื่นนะครับพอดีที่โน่นมีคนสนใจเป็นพันเลยครับ ไม่ว่ากันนะครับ -w-
            อ่อ เข้าแบบทางการแหละคับ แต่ว่าเป็นบริษัทนำเข้าเปิดใหม่คับ ตอนนี้คิดว่าจะยังไม่มีขายตามร้าน คับ

ขอบคุณ ที่ช่วยโฆษณาคับ
            Last edited by ztarwarz; 7 Apr 2009, 08:18:03.

Comment

Originally posted by Admiralce View Post
              DLC Downloadable Content: Survival Pack ใช่ป่าว?

เห็นเขาบอกว่าจะมาภายใน วันที่ 21 April

ประกอบหลักๆ ไปด้วย
              mode ใหม่ Survival mode อยู่รอดให้นานที่สุด มีระเบิด+ถังแก็ซให้บาน
              map ใหม่ The Light House ไว้เล่น Survival (จริงๆเล่นได้หลายด่านนะ)
              VS ใหม่ Death Toll กับ Death Air ได้เล่นแล้ว

อุดหนุนแผ่นแท้กันเยอะๆ นะครับ
              คับ ตอนนี้ยังไม่แน่คับ ว่าของจะมาก่อน หรือ Expansion จะมาก่อนคับ ซึ่งถ้าตัว Expansion มา ตัวเก่า จะเป็น Limited Edition แบบของหมดแล้วหมดเลยคับ

Originally posted by winterrain View Post
              แล้วเล่นผ่านเซิฟไทยมั้ยครับนิ

เน็ต 1เมก ต่างประเทศไม่รอดแน่ๆ
              อ่อ ยังไงมีขายในไทยแล้ว เล่นคนไทยด้วยกันสบายๆ คับ
              Last edited by ztarwarz; 7 Apr 2009, 08:24:47.

Comment

มีเว็บของบริษัทไหมครับจะได้เข้าไปสมัครงาน เอ้ย เข้าไปดู

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจคับ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                    มีเว็บของบริษัทไหมครับจะได้เข้าไปสมัครงาน เอ้ย เข้าไปดู
                    ตอนนี้เวปบริษัทล่มคับ ถ้ายังไง ตั้งใหม่แล้วมีอะไรคืบหน้า จะมาแปะ link ไว้ให้คับ

Comment

Originally posted by ztarwarz View Post
                      อันนี้จะเป็นแบบ Limited Edition คับ 2000ชุดเท่านั้น เพราะ จะมีแบบ Expansion ออกมาก็ต้องเปลี่ยนรูปแบบใหม่คับ

ส่วน DLC ที่ผมเข้าใจ นี่ คือโปรแกรมสำหรับร้านเกมคับ สำหรับ ล็อคอิน stream อัตโนมัต
                      ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
                      งั้นผมรอดู Package Expansion ก่อนละกัน
                      เพราะผมซื้อผ่าน Steam ไปแล้วหนะครับ

Comment

Originally posted by Hydra02 View Post
                        ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ
                        งั้นผมรอดู Package Expansion ก่อนละกัน
                        เพราะผมซื้อผ่าน Steam ไปแล้วหนะครับ
                        ยินดีตอบรับทุกข้อคับ

ใครไม่มี หรืออยากซื้อกล่องเก็บไว้ ก็แนะนำคับ

Comment

ผู้ใดสนใจ สามารถสั่งจองได้แล้วคับ

Comment

ผมคิดว่ามีหลายคนอยากซื้อครับ แต่ยังลังเลหรือกลัวไม่ปลอดภัย

คุณ จขกท น่าจะมีรูปกล่องเกม รูปของแถม รูปตัวอย่างซีเรียล ชื่อที่อยู่บริษัทดีลเลอร์ อะไรพวกนี้หน่ะครับ

ผมคิดว่าน่าจะช่วยให้ผู้เล่นหลายๆ คนตัดสินใจซื้อได้ง่ายขึ้นครับ

Comment

ผมคิดว่ามีหลายคนอยากซื้อครับ แต่ยังลังเลหรือกลัวไม่ปลอดภัย

คุณ จขกท น่าจะมีรูปกล่องเกม รูปของแถม รูปตัวอย่างซีเรียล ชื่อที่อยู่บริษัทดีลเลอร์ อะไรพวกนี้หน่ะครับ

ผมคิดว่าน่าจะช่วยให้ผู้เล่นหลายๆ คนตัดสินใจซื้อได้ง่ายขึ้นครับ
                              verify member ง่ายกว่ามั้ยคับ อยากได้เหมือนกัน เก็บตังก่อน ฮิๆ

Comment

Originally posted by estrellas View Post

อ่อ ไม่ต้องห่วงคับ ใกล้ๆ แล้วใบ ที่ผมเป็นดีเลอร์ จะมาแปะให้ดูคับ

ช่วงนี้ก็โฆษณา ก่อนแหละคับ คิดว่ายังรอเอกสารนิดหน่อย

Comment

Working...
                                X