Announcement

Collapse
No announcement yet.

GA-P35-DQ6 VS. P5K Deluxe

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GA-P35-DQ6 VS. P5K Deluxe

มวยรุ่นใหญ่ระหว่าง
    Gigabyte : GA-P35-DQ6 ปะทะ ASUS : P5K Deluxe

เหล่า Guru ออกมาให้คำแนะนำหน่อยครับ ว่า
    สิงค์ไหนจะแรงกว่ากัน

ปล. เพราะว่าจะซื้อแล้ว

เคยได้ยินที่ไหนจำไม่ได้ครับ แถวนี้ล่ะ
    "คิดอะไรไม่ออกบอก Asus ครับ"

Comment

ไม่ดีทั้งคู่แหละครับ โครตแพง

Comment

Gigabyte GA-P35-DQ6 ---> 8,500 บาท
        ASUS : P5K Deluxe ---> 9,700 บาท กำลังจะไปสอยเหมือนกัน

Comment

^
          |
          |
          สอยมาแล้ว อัดโชว์ ด้วยนะครับ

อยากได้ P5K Deluxe เหมือนกัน

Comment

อยากได้มาก แต่ไม่มีตังค์ เป็นปัญหาที่ใหญ่ยิ่ง

Comment

ASUS : P5K Deluxe เทพกว่า

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                ASUS : P5K Deluxe เทพกว่า
                ตามนั้นเลย ไม่ต้องคิดไรมาก P 35-DQ 6 เล่นยากมาก ๆ

Comment

Originally posted by Bat 6111 View Post
                  ตามนั้นเลย ไม่ต้องคิดไรมาก P 35-DQ 6 เล่นยากมาก ๆ
                  ได้เลยครับเดียวจัดให้ แพงกว่าก็ยอม ขอ
                  แค่ ใ้ห้เร็วสมใจอยากเท่านั้น

แนะนำ CPU ให้ด้วยเลยล่ะกัน ครับ
                  คิดว่าไง E6600 หรือ ว่า?

(ปล. อีกรอบกับความอยากแรง อีกนิดเดียวครับ จะถ้อยมาแล้ว ลุ้นหน่อย)

Comment

p5k deluxe ฟันธง!!

Comment

ไม่กล้าฟันธง เพราะกลัวโดนสอย อิอิๆ
                      อยากเล่น DFI จัง

Comment

Working...
                      X