Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เกี่ยวกับการ์ด ไม่เกี่ยวกับแอมป์ แต่เกี่ยวกับเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เกี่ยวกับการ์ด ไม่เกี่ยวกับแอมป์ แต่เกี่ยวกับเสียง

สำหรับนักฟังที่ตั้งใจ ใช้ช่วยแก้ปัญหาห้องฟัง
    Attached Files

???

Comment

สวยดีครับ ไม่เชยดีด้วย

Comment

ท่านทำขายเหรอ น่าสนใจครับ แต่ปลวกจะชอบไหมครับ

Comment

ดีครับ แต่เอามาใช้บ้านผม สงสัยจะเป็นรังแมงมุม,จิ้งจก เห่อๆ

Comment

ต้องวางให้เต็มฝาห้องเลยรึเปล่าเนี่ย - -'

Comment

Originally posted by camera View Post
              ท่านทำขายเหรอ น่าสนใจครับ แต่ปลวกจะชอบไหมครับ
              ทำใช้ในห้องบันทึกเสียงของสถานีวิทยุ เรื่องปลวกเป็นไม้มันโปรดแทบทุกชนิด ยกเว้นแต่เคลือบน้ำยาแล้ว

ส่วนเรื่องรังแมงมุม ต้องฝึกนิสัยเดี๋ยวจะอายสาวๆยามมาเยี่ยม หรือเป็นเครื่องมือให้สาวมาช่วยทำความสะอาด
              การวางไม่ต้องเต็มฝาห้องครับ ใช้แก้ปัญหาการโด่งของบางความถี่เสียงเท่านั้น
              Last edited by noomkorat; 25 Nov 2008, 12:32:31.

Comment

อันนี้ถูกกว่า ใช้ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by kupong View Post
                  น่าลอง

Comment

หุๆๆ เจ๋งดีครับ ...แต่ คิดถึงตอนทำความสะอาด

ลังไข่ระวังไข้หวัดนก
                    หาลังผลไม้ดีกว่า

Comment

ทาง vibration เกี่ยวกับย่านความถี่แล้ว
                      ลังไข่น่าจะลดเสียงสะท้อนได้ดีกว่าครับ
                      แต่ถ้าความสวยงามนั่นก็อีกเรื่อง
                      555

Comment

Originally posted by kupong View Post
                        ส่งสีคิ้วด่วน แผงเปล่า 100 พร้อมไข่ 10 แผง ส่งด้วยตัวเอง เก็บเงินปีหน้า

แถมน้ำมันหมู 3 ถังด้วยล่ะ

Comment

เอาเบอร์ 0 แผงนึงครับ

Comment

Working...
                          X