Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาละ Phenom II X3 720 BE

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by eXzato View Post
    บันเดิล พัดลมมาให้ด้วยไหมครับ
    มีครับ

หน้าตาเหลี่ยมๆ

Comment

Originally posted by Neszel View Post
      ซื้อร้านไหนอะครับ ประกันคอม7 ยังงี้ Big it ก็ต้องมีของ ใช่ปะครับ
      ผมซื้อจากร้าน BigIT ครับ ลองเมลไปถามทางร้านดูนะครับ เค้าจะได้เช็คให้ก่อนว่ามีของหรือเปล่า

Originally posted by wikorn View Post
      รู้อย่างเดี่ยวครับ ต้องทำให้หัวโพล่ให้ได้ครับ
      เศร้าใจครับ ไม่มี SB750 ผมใช้ 770 เองอ่ะ

แต่ถ้ามีใครใจบุญให้ยื้มก็ยินดีนะครับ จะเป็นพระคุณมากมาย
      Last edited by estrellas; 7 Mar 2009, 13:02:59.

Comment

กล้องอะไรถ่ายภาพชัดจังครับ^^

Comment

ไม่ใช่เป็นแบบไปร์เหรอเนี่ย

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            กล้องอะไรถ่ายภาพชัดจังครับ^^
            Canon EOS-350 ครับ ^ ^

ตอนนี้ยังแต๊บ ๆ อยู่เลยอ่ะครับ
            แฟลชไบออสแล้วครับ แต่เมนบอร์ดยังงงไม่เลิก

แต่ใช้งานได้ เข้าวินโดว์ 7 ใน CPU_Z ยังไม่เก้ต

Comment

ง่า 770 อด 4 หัวเลย

Comment

เยี่ยม
                อยากได้มั้งจัง

Comment

Originally posted by estrellas View Post
                  Canon EOS-350 ครับ ^ ^
                  ชัดดีจัง

Comment

ใช้ได้แล้วครับ

ขอบคุณลุงต่อหลายๆ ครับ

Comment

รอดูผลงาน อิอิ

Comment

ไม่จับกดซะหน่อยรึครับ อิอิ^^

Comment

ว้าวๆๆ ยังไงเทสมาฝากกันบ้างงงง

Comment

6720 หรือ 5720 อะครับนั้นแต่ Jedi เห็นขาย 5890
                            http://www.jedicool.com/product.php?id=1206

Comment

Originally posted by Jokobo View Post
                              6720 หรือ 5720 อะครับนั้นแต่ Jedi เห็นขาย 5890
                              http://www.jedicool.com/product.php?id=1206
                              ท่านไม่ได้ตาฝาดครับ 6720 บาทจริงๆ

โดน bigit ฟันราคา พอเห็นราคาเจไดก็ช้อคเหมือนกัน แต่ก็ตกลงกันไปแล้วเลยไม่อยากเปลี่ยนแปลงครับ
                              ผมจองไว้ตั้งแต่ วันพฤหัสครับ เค้าเปิดราคามาเท่านี้ผมก็ตกลงเลย

แต่โดยรวมก็บริการดีครับ ผมถามเมลไปหลายๆ ร้านแล้ว มีร้าน BigIT นี่แหละครับที่ตอบกลับมา ผมก็เลยตกลงซื้อ ไปเอาของที่ศูนย์คอมเซเว่น พนักงานก็พูดจาดี
                              แถมพนักงานต้อนรับก็สวย + น่ารักอีก มาคิดๆ ดู ก็เลยพอทำใจได้
                              Last edited by estrellas; 7 Mar 2009, 16:52:25.

Comment

ตัวคูณเป็นหลัก บัสเป็นรอง ไฟเยอะๆ NBเพิ่มนิดหน่อยแรงครับ

ปล.รูปสวยดีครับ
                                Last edited by eXzato; 7 Mar 2009, 16:10:26.

Comment

Working...
                                X