Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมพลคนเล่น BF2142 COH และ DOW darkcrusade

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมพลคนเล่น BF2142 COH และ DOW darkcrusade

ใครซื้อแผ้นแท้มาหรือเล่นผ่านฮามาชิมาตั้งแคลนเล่นด้วยกันนะคับแอดมาเลย faceband05@hotmail.com เล่นกันเยอะๆจะได้มันๆ

ป๋มเล่นอยู่คับ BF2142อ่ะ ชื่อ LP_UndergrounD

Comment

แอด m มาหน่อยสิคับจะได้เล่นด้วยกัน

Comment

มือใหม่ COH คับ แต่ยังไม่เคยเล่นผ่านฮามาชิเลยอ่ะ

แอดไปแล้วคับ
        Last edited by sprite; 21 Oct 2006, 19:48:05.

Comment

คือตอนนี้เล่นของก็อปแบบออฟไลน์อยู่
          คืออยากซื้อของแท้เหมือนกันเพราะเล่นแล้วติดใจ
          แต่เน็ต256นี่เล่นแล้วจะแลคมั้ยอ่ะครับ

Comment

ก็พอเล่นได้นะ ผมก็เคย 256 ลองเล่นดูแล้วก็ ok

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              คือตอนนี้เล่นของก็อปแบบออฟไลน์อยู่
              คืออยากซื้อของแท้เหมือนกันเพราะเล่นแล้วติดใจ
              แต่เน็ต256นี่เล่นแล้วจะแลคมั้ยอ่ะครับ
              เพิ่งแพ้ใน COH มาสดๆร้อนๆ ไม่แล็คคับ เครื่องที่เล่นนี่ก็256 เหมือนกัน

Comment

COH นี่ company of hero รึเปล่า
                เกมนี้เล่นถึงด่านรถถังแล้วขี้เกียจเล่นต่อ รู้สึกเกมมันลีลาเยอะเกินไป

Comment

[HG]Hangger ครับผมตั้งแคลนเองแล้วแหะๆ [HG] ย่อมาจาก Hardgay เหอๆๆๆstorm_liverpool@hotmail.com เมลป๋ม

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                    [HG]Hangger ครับผมตั้งแคลนเองแล้วแหะๆ [HG] ย่อมาจาก Hardgay เหอๆๆๆstorm_liverpool@hotmail.com เมลป๋ม
                    ถ้าผมเล่นด้วย

จะให้ยิงข้างหน้า หรือ ข้างหลังดีคับ อิอิ

Comment

ขอข้างหลังดีกว่าครับเสียวดี อิอิ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                        ขอข้างหลังดีกว่าครับเสียวดี อิอิ

วันนี้อย่าลืมเชียร์แดงเดือดนะท่าน (เราฝั่งตรงข้ามกัน)

Comment

ถ้าคืนนี้หงส์แพ้ผมทั้งซอยแน่ๆ แมนยูทั้งซอย

Comment

พรุ่งนี้จะไปซื้อแล้วครับ เจอกัน

Comment

Working...
                            X