Announcement

Collapse
No announcement yet.

LV 100 แ้ล้ว GE อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LV 100 แ้ล้ว GE อิอิ

หลังจากเล่นมาประมาณ 1 เืดือนกว่า ๆ ตั้งแต่วันที่ 20/11/2006 จนถึงวันที่ 30/12/2006

รวม เวลาการเล่นประมาณ 230 ชั่วโมง ( วันธรรมดาเล่นวันละ 4 ชั่วโมง เสา-อาทิตย์ 10 ชั่วโมง )

ถือว่าเป็นเกมส์ MMORPG ที่เล่นง่ายดายอีก 1 เกมส์

ปล. ใครมีอะไรสงสัยเกี่ยวกับ GE (ทุกเรื่อง) สอบถามไว้ได้นะครับ ถ้าตอบได้ก็จะตอบครับ

ขอ บอท หน่อยครับ ไม่มีบอทเล่นมะเป็นเลยครับ

Comment

Originally posted by tstewxr7 View Post
      ขอ บอท หน่อยครับ ไม่มีบอทเล่นมะเป็นเลยครับ
      ผมเล่นเองครับ ไม่ได้ใช้บอท

ฉะนั้น จึงไม่สามารถให้ความรู้เกี่ยวกับบอทได้ครับ

อีกอย่าง วิธีเล่นเกมส์นี้คือลากแล้วยิง บอทที่ตีทีละตัว เปิด 24 ชั่วโมงยังไม่เท่าเล่นเอง 1 ชั่วโมงเลยครับ

Comment

โอ้ 230ชั่วโมง คิดเป็นเวลางานที่ทำเงินให้เราเนี่ยเยอะแยะเลยแฮะ ใช้เวลาแต่ละวันคุ้มจังนะครับ เวล100 อยากรู้จิงๆว่าเกรดการเรียนเป็นไง หรือถ้าทำงานแล้ว อยากรู้จิงๆว่าทำตำแหน่งอะไร

Comment

ผมทำงานแล้วครับ
          Last edited by nameless; 14 Jul 2008, 22:33:08.

Comment

เล่นไม่เป็นอ่า -*-

Comment

Originally posted by อย่ามาเกรียน View Post
              โอ้ 230ชั่วโมง คิดเป็นเวลางานที่ทำเงินให้เราเนี่ยเยอะแยะเลยแฮะ ใช้เวลาแต่ละวันคุ้มจังนะครับ เวล100 อยากรู้จิงๆว่าเกรดการเรียนเป็นไง หรือถ้าทำงานแล้ว อยากรู้จิงๆว่าทำตำแหน่งอะไร
              ตัวอย่างของคนที่บริหารเวลาไม่เป็น และคิดว่าคนอื่นเหมือนตัวเองเสมอ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                ตัวอย่างของคนที่บริหารเวลาไม่เป็น และคิดว่าคนอื่นเหมือนตัวเองเสมอ
                เหอ ๆ ถูกใจ

Comment

...

สนุกปะครับ ว่าจะเล่นบ้าง ไม่รู้ว่าภาพสวยหรือเปล่า

ตั้งแต่มิวเจ๊งไปก็ไม่ได้เล่นเกมออนไลน์อะไรเลย

Comment

สนุกปะครับ
                    ก็เหมือน MMORPG ทั่วไปครับ

ไม่รู้ว่าภาพสวยหรือเปล่า
                    พอ ๆ กับ LN2 ครับ

Comment

Originally posted by อย่ามาเกรียน View Post
                      เอ่อ.....แสดงว่าคุณเก่งเหลือเกินนะครับ ความรู้มันวัดกันที่เกรดไม่ได้หรอกครับ คุณจะมาวัดความรู้กับผมมั้ยละครับ ผมนั่งอยู่หน้าคอมวันละ8ชม.ได้ เล่นเกมราวๆ6ชม. เอามั้ยครับ?

Comment

ผมยังเล่นหมากรุกonline(Internet Checkers)อยู่เลย -*- มันเป็นเกมส์อยู่ในwindows/games ลองเล่นดูสิหนุกมากมาย

Comment

โหย เวล 100 เทพสุดๆเยยอ่า แต่.......ยังใช่คนอยู่ป่าวเนี่ย ??

Comment

เล่นไปได้

Comment

Working...
                            X