Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเหล่านักเปิดหัวหน่อย เปิดแล้วใช้โปรแกรมอะไรไม่ได้กันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเหล่านักเปิดหัวหน่อย เปิดแล้วใช้โปรแกรมอะไรไม่ได้กันบ้าง

ไม่มีอะไรมากแค่ข้องใจเล็กน้อย และอยากจะทดสอบของตัวเองซะหน่อย
    Last edited by aeamd; 19 Jul 2010, 21:10:36.

ถ้าสเถียรจริงมันต้องใช้ได้ปกติทุกโปรแกรมที่เคยใช้ได้ตอนสองหัวครับ

Comment

เล่นได้ทุกอย่างเลยหรอครับ

Comment

ใช้ UNIX ไม่ได้อ่ะ หุุหุ เปิดหัวต้องทำใจครับเทสผ่านทุกอย่างโหดแค่ไหนผ่านหมดแต่ดู HiDef ภาพแตกก้อเคยเจอ

Comment

ถ้าเซ็ทดี ใช้ได้ทุกโปรแกรม....

ดูหนัง AV ก้แจ่มครับ

Comment

Originally posted by tanakaro View Post
            ใช้ UNIX ไม่ได้อ่ะ หุุหุ เปิดหัวต้องทำใจครับเทสผ่านทุกอย่างโหดแค่ไหนผ่านหมดแต่ดู HiDef ภาพแตกก้อเคยเจอ

เค้าให้ดูเฉพาะหนัง av ครับ ไฮเดฟ ห้าม...

Comment

AV Hidef 1080p ครับ!

Comment

ขวานผ่า เลยเป็นไง(เปิดหัว) อิอิ

Comment

Originally posted by tanakaro View Post
                  อ่า.... ผมไม่รู้จะไปหา unix มาจากไหนไม่รู้จะเทสยังงัยดี ส่วน hidef ของผมดูได้แต่ภาพแตก แต่ปิดหัวก็แตกเหมือนกัน สงสัยเพราะผมใช้การด์เขียว พอเอาแดงใส่ก็ดูได้เนียนเลย

Originally posted by darkfox View Post
                  ขวานผ่า เลยเป็นไง(เปิดหัว) อิอิ
                  งั้นเอาของท่านมาให้ผ่าหน่อยซิ เดี๋ยวจะถ่ายรูปให้ดูด้วย อิอิ

Comment

ผมใช้ x4 B50 นะครับ ใช้ออนบอร์ด้วยนะ

ดู Hidef ก็เนียนดีนะครับ ไม่เห็นจะเป็นไรเลย

Comment

งาน encode หนังไม่ค่อยเวิร์ค ทำงานไม่เต็มทุกหัว บางทีค้างทำไม่เสร็จ พอเปลี่ยนเป็น 2 หัว ผ่านฉลุย
                      ก่อนก็เคยใช้กับ Pheenom X4 9950 ไม่เคยเป็น พอใช้ X4 B55 อาการเกิดครับ โดยเฉพาะโปรแกรม
                      Power Producer ครับป๋ม

Comment

Originally posted by siam2 View Post
                        งาน encode หนังไม่ค่อยเวิร์ค ทำงานไม่เต็มทุกหัว บางทีค้างทำไม่เสร็จ พอเปลี่ยนเป็น 2 หัว ผ่านฉลุย
                        ก่อนก็เคยใช้กับ Pheenom X4 9950 ไม่เคยเป็น พอใช้ X4 B55 อาการเกิดครับ โดยเฉพาะโปรแกรม
                        Power Producer ครับป๋ม
                        แปลว่ามันไม่เสถียรไงท่าน
                        ถ้ามันเสถียรจะต้องสามารถใช้ได้ปกติเหมือนพวก4หัว

Comment

เทสทุกโปรแกรมผ่านครับ แต่ไม่เป็นไรเดี๋ยวกะสอย X6 มาเล่นยิงไข่ซักหน่อย
                          55555555

Comment

โปรแกรม จับผิด ไม่ผ่านซักที สอยมาเปิดทีไร โดนด่าทุกที

Comment

Originally posted by boyro View Post
                              โปรแกรม จับผิด ไม่ผ่านซักที สอยมาเปิดทีไร โดนด่าทุกที
                              โปรแกรมไรหว่า ด่าได้ด้วย

Comment

Working...
                              X