Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus A8Sc-4P125 & BenQ S41-357

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากเห็น Review ใครพอมีบ้างอะครับ ยังไม่เคยเห็น Review ของ BenQ S-41 357
    กับ Asus A8Sc 4P125 ใครพอมี Review บ้างไหมครับช่วยหน่อยนะครับ ท่าน

Comment

ยังคงรอ Review

Comment

มีที่ **************** อ่ะคับ หาๆดู

จัดให้เลยดีกว่า http://www.****************/board/vi...extra=page%3D1

ไม่ต้องไปหาแล้ว

Comment

อย่างทีหลายท่านบอกครับ 30-38k ชมนี s41 นอนมาทุกเวอร์ชั่น ครับ

Comment

Originally posted by kaofong View Post
            มีที่ **************** อ่ะคับ หาๆดู

จัดให้เลยดีกว่า http://www.****************/board/vi...extra=page%3D1

ไม่ต้องไปหาแล้ว
            ขอบคุณมากมายครับ

Comment

S-41 M-62 กับ S-41 357 มันต่างกันที่ไหนหรอครับผมดูๆมามันเหมือนกันทุกอย่างเลยอะครับ แล้วเรื่องของแถมผมยังไม่ค่อยเครียเท่าไหร่อะครับ อยากรู้ว่ามันแถมอะไรจริงๆๆบ้างอะครับ พวกเม้ากระเป๋า มันแถมอะไรบ้าง ใครที่ซื้อแล้ว ก็ขอความกรุณารบกวนนิดนึงนะครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by zicosis View Post
                S-41 M-62 กับ S-41 357 มันต่างกันที่ไหนหรอครับผมดูๆมามันเหมือนกันทุกอย่างเลยอะครับ แล้วเรื่องของแถมผมยังไม่ค่อยเครียเท่าไหร่อะครับ อยากรู้ว่ามันแถมอะไรจริงๆๆบ้างอะครับ พวกเม้ากระเป๋า มันแถมอะไรบ้าง ใครที่ซื้อแล้ว ก็ขอความกรุณารบกวนนิดนึงนะครับ ขอบคุณมากครับ
                ต่างกันแค่ไวเลตคับ ไวเลตเป้นathol(จำชื่อผิดอย่าว่ากัน) จะจับสัญญาญดีกว่า แต่ตัวไหมเป้นของอินเทลที่ประหยัดไฟกว่า และรองรับไวแมกซ์(ระบบอนาคต)และได้สติกเกอรืเวนทริโนนอกนั้นเหมือนกันหมด

Comment

ฟันธง Asus A8 vga ไม่ใช่ 8600 อ่าวช้าไปแล้ว ผมเล็งจะซื้อ series นี้อยู่คับไม่มีแน่นอน

Comment

Working...
                  X