Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาvdoมาทำเป็นไฟร์.gifได้เปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาvdoมาทำเป็นไฟร์.gifได้เปล่า

คือสงสัยอ่ะครับเราจะเอาvdoมาแปลงเป็นภาพgifได้เปล่า เพราะไปเห็นภาพ.gif บ้างอันอย่างกะVDOเลยอ่ะ ก็เลยสงสัย

gif. เป็นไฟล์ภาพใช่ป่ะ คับ

Comment

Originally posted by mza-design View Post
      gif. เป็นไฟล์ภาพใช่ป่ะ คับ
      เป็นภาพเคลือนไหวครับ

Comment

ได้ครับ เข้า Google พิม avi to gif

ไฟล์ ต้องเป็น avi ขนาดไฟล์ไม่ใหญ่มากจนเกินไป ใช้โปรแกรมตัดเฉพาะเฟรมที่ต้องการมาก่อนเลยก็ดีครับ

ตอนแรกผมจะตัดไฟล์สาวใน sig ผมมาทำ sig ใหม่และแต่เำกรงใจขนาดไฟล์มันใหญ่เกิน

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
          ได้ครับ เข้า Google พิม avi to gif
          ไฟล์ ต้องเป็น avi ขนาดไฟล์ไม่ใหญ่มากจนเกินไป ใช้โปรแกรมตัดเฉพาะเฟรมที่ต้องการมาก่อนเลยก็ดีครับ
          ตอนแรกผมจะตัดไฟล์สาวใน sig ผมมาทำ sig ใหม่และแต่เำกรงใจขนาดไฟล์มันใหญ่เกิน
          ด้วยผมลองหาดูนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X